Thông báo

Collapse
No announcement yet.

biến tần Danfoss

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• biến tần Danfoss

biển tần danfoss VLT 2800 có ai biết cách reset con biến tần này ko giúp mình với . mình coi tài liệu nhưng ko thấy chỗ reset nó (có lẽ mình bỏ qua mà ko hay)

Nguyên văn bởi huunamcm Xem bài viết
    biển tần danfoss VLT 2800 có ai biết cách reset con biến tần này ko giúp mình với . mình coi tài liệu nhưng ko thấy chỗ reset nó (có lẽ mình bỏ qua mà ko hay)
    Ban vao thong so 004-Chon la 0.roi vao 005 -Chon la 0.roi vao 006 Chon la 5
    Mr Thai
    Mobile phone: 0982 153 987
    Phân Phối Biến Tần LS.

Comment

ua sao ky vay ban . 004 và 005 = 0 nhung 006 = 5 khoang 5s la no lai về 0 ah . minh thử rồi nhưng ko dc
      Last edited by huunamcm; 29-05-2012, 09:23.

Comment

còn bác nào có cách khác ko giúp mình với . con danfoss giờ bị gì ời mà nhấn star động cơ ko hoạt động . chẳng thấy nó báo lỗi gì hết là sao vậy nhỉ

Comment

các bạn ơi con danfoss cua minh sao khi tat nguon thì no hien Err 6 rồi Err 8 la sao vậy các bạn . nó bị lỗi gì vậy? mà bay gio động cơ hết chạy ời

Comment

Err 6: DC link voltage low
            Err 8 : DC undervoltage
            ban kiem tra dien ap nguon cap
            Mr Thai
            Mobile phone: 0982 153 987
            Phân Phối Biến Tần LS.

Comment

ko phai đâu ban oi . tat nguon thi no bao sut ap la phai roi . con nay bi gi roi . cai dat dc nhung motor ko chay . minh thu motor voi cac bien tan khac thi van ok . ko le minh cai dat sai . ban chi minh cac thong so can cai dat de bien tan hoạt dong nha (bang ban phim)

Comment

Về tác giả

Collapse

huunamcm Tìm hiểu thêm về huunamcm

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X