Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về thiết bị chống trộm!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về thiết bị chống trộm!

Em ko bít post vào đâu cho nó logic nên vào đây! Có gì các mod move dùm e á!

Tình hình là khu nhà e dạo này trộm nhìu quá! Mà e đọc đc đâu đó là có các thiết bị chống trộm = hồng ngoại nhưng giá mắc quá, mà nhà e mà lắp thì tới gần chục con (đủ thứ chổ cho trộm có thể vào). Thế là e hỏi các bác là mình có thể chế thiết bị chống trộm đc ko (dùng hồng ngoại or gì gì cũng đc). Em tính chế các bộ khuyếch đại giống vợt muỗi á cho trộm chạm vào giật nó te tái nhưng thấy ko khả thi vì nuôi nguồn tốn điện với lại bố trí số lượng nhìu, rộng khắp các cửa or nóc nhà thì ko khả thi cho lắm! Nói chung có giải pháp nào chống trộm hịu quả mà kinh tế các bác tư vấn e phát! Thanks các bác đã quan tâm!

mình đang làm về báo trộm nhưng ma cũng toàn là hệ thông nhập ngoại nên cũng đắt
    nó bao gồm cả tủ trung tâm và các đầu hồng ngoại hoạc đầu bim
    và kết nối được cả với bộ quay số tự động nữa chỉ cần đường line điện thoại vào và cài đặt là khi có trộm nó sẽ tự báo cho bạn
    thank

Comment

Nếu bạn cần chống trộm mà đơn giản và rẽ tiền thì nên chọn bộ Motion detecter của TQ cho nó rẽ (khoang dưới 200k). Loại này dùng tiếp điểm cơ nên bạn có thể kết nối với nhiều loại TB khác (đèn, còi, kết nối bộ thông báo bằng điện thoại,...)
      Thân chào
      Công ty TNHH Điện Thông Minh
      116 Nguyễn Văn Lượng, F.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
      Tel: 08.62777467 - 0903978579

email:

Comment

mình dang muốn làm chuông chống trộm đây nhưng khổ nổi chưa tìm đủ tiền. Minh thấy co cái này bạn thử vào xem rồi nếu thành công báo cho mình với nha.
        http://www.vatlyvietnam.org/forum/showthread.php?t=4019
        chúc thành công!

Comment

Về tác giả

Collapse

duychuong Tìm hiểu thêm về duychuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X