Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về CODE cube555

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Về tác giả

Collapse

chunghusttdh Tìm hiểu thêm về chunghusttdh

Bài viết mới nhất

Collapse

• Thanh010879
    Trả lời cho giúp em về mạch ampli tda7294
    Thanh010879
    Cảm ơn bác trthnguyen nhiều. Em đưa 1 tín hiệu vào 3 amply rời chung nguồn. 1 để đánh loa sub 1 đánh mid và 1 để đánh trelb nên em sợ tín hiệu đầu vào không đủ.
    hôm nay, 13:31
  • tuongtq
    Đảm bảo nhiệt độ cho tấm gia nhiệt công suất 800W
    tuongtq
    Bên em có thiết bị cô mẫu bằng dòng khí nito 24 vị trí N-EVAP model 11250,công suất gia nhiệt 800W ... có điều thermo switch để điều chỉnh nhiệt độ 30 - 80 (nhiệt độ của nước trong nồi). Hiện tại bảng gia nhiệt máy này bị hỏng và em có...
    hôm nay, 12:08
  • baosinhnt
    Xin giúp về sub loa !
    baosinhnt
    Nhờ ace chỉ giúp cách khắc phục loa của mình với.
    Tình trạng thế này : Loa sub Creative T3030 của mình dạo gần đây khi mở bass lớn thì bị ù ù và kêu "phạch phạch" rất khó chịu, mở nhỏ cũng bị nhưng nghe nhỏ và tạm chấp...
    hôm nay, 01:10
  • trthnguyen
    Trả lời cho Xin giúp về sub loa !
    trthnguyen
    Bạn thử ghi âm lại để mình nghe thử xem?...
    hôm nay, 10:26
  • trthnguyen
    trthnguyen
    Trong IC đã có mạch pre rồi nhé. Ko hiểu từ "khỏe" của bạn là thế nào? Nếu khỏe = TO thì bạn cứ nghe thử, nếu độ to đạt yêu cầu mà âm thanh ko bị méo là được. Mạch pre nếu không có chỉnh treble, bass thì...
    hôm nay, 10:25
  • dinhthuong80
    Trả lời cho TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)
    dinhthuong80
    Bạn TP xem có thể nào lệnh cho nó chỉ nhấn nút một cái rồi nhả ra thì nó giữ luôn trạng thái Power on, mcu khởi động xong ra AC luôn. Lúc đó nhấn phím để config thì ngắt SG3525, spwm và vào cấu hình, lưu xong thì lại chạy tiếp theo cấu hình...
    hôm nay, 08:40
  • phuonghepc
    Trả lời cho Cần làm 1 mạch dùng nút nhấn để bật/tắt đèn..
    phuonghepc
    cái mạch bạn baosoftware dùng transistor là chạy được khi nhấn lần đầu tiên. Nhấn lần thứ hai mạch sẽ không hoạt động do tụ C2=104 xả điện làm cho cực B Q7 dương hơn cực E rơ le sẽ không nhả. Để mạch hoạt động an toàn thì cần mắc...
    hôm nay, 08:05
  • Thanh010879
    Thanh010879
    Các bác cho em hỏi ngu tí vì làm cơ khí nhưng thích amply. Em đã làm xong mạch tda 7294 nhưng không biết mạch này có cần preamp không? Nếu có preamp thì tiếng âm ra loa có khỏe hơn không hay trong ic đã tích hợp sẵn preamp rồi ạ. Vì em nghe bằng tín...
    hôm nay, 06:52
  • baosinhnt
    Giúp cách khắc phục loa sub bị bể ù !
    baosinhnt
    Nhờ ace trong diễn đàn chỉ giúp với, mình có bộ loa Creative T3030, dạo gần đây loa sub mở bass lớn nghe bị ù ù và kêu "phạch phạch" rất khó chịu, mở nhỏ thì ko sao, nhưng bass vẫn ko còn hay như trc. Cho mình hỏi đó là bị gì ạ ?...
    hôm nay, 01:02
  • LongElectric
    Trả lời cho IC R2153 switching power supply làm Amply
    LongElectric
    Sao nghe bình thường mà cứ quay là nó thu rè thế nhỉ?. Sản phẩm cho chạy tải ạ hì :
    HTML Code:
    https://www.youtube.com/watch?v=APHahhHC5Zc&t=57s
    Hôm qua, 22:16
Đang tải...
X