Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[FPGA tool] PHần mềm EDK 10.1

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [FPGA tool] PHần mềm EDK 10.1

cho mình hỏi trên diễn đàn có ai còn dùng hoặc là còn phần mềm edk 10.1 của xilinx không? có thể share cho mình với.MÌnh lang thang trên mạng hôm qua giờ rồi mà chưa down được.Hizzz.cảm ơn mọi người rất nhiều nha.

Nguyên văn bởi hoikaka Xem bài viết
    cho mình hỏi trên diễn đàn có ai còn dùng hoặc là còn phần mềm edk 10.1 của xilinx không? có thể share cho mình với.MÌnh lang thang trên mạng hôm qua giờ rồi mà chưa down được.Hizzz.cảm ơn mọi người rất nhiều nha.

Lên trang chủ của xilinx mà down bạn ạ. Bản này cũng lâu rồi nên các link đã die hết rôi. Bạn vào trang chủ của xilinx và đăng ký 1 tài khoản và down thôi,Xilinx: Downloads

Regards,

Comment

Đăng ký tai khoản được nhưng không tải được ise và edk

Nguyên văn bởi robocon2011 Xem bài viết
      Lên trang chủ của xilinx mà down bạn ạ. Bản này cũng lâu rồi nên các link đã die hết rôi. Bạn vào trang chủ của xilinx và đăng ký 1 tài khoản và down thôi,Xilinx: Downloads

Regards,
      Mình đẵ đăng ký tài khoản thành công và đăng nhập được vào trang download của xilinx nhưng khi tải thì nó bắt điền thông tin. Mình điền xong thì nó không cho download luôn. Bạn nào có kinh nghiệm trong vấn đề này thì giúp mình với.
      Mỗi ngày là một món quà mà cuộc sống đã ban tặng cho chúng ta

Comment

Nguyên văn bởi fanazon Xem bài viết
        Mình đẵ đăng ký tài khoản thành công và đăng nhập được vào trang download của xilinx nhưng khi tải thì nó bắt điền thông tin. Mình điền xong thì nó không cho download luôn. Bạn nào có kinh nghiệm trong vấn đề này thì giúp mình với.
        Hi,

Bài trên tớ gửi 2 năm rồi mà. Gio khác rồi bạn ạ. Tài khoản của tớ cũng k dùng download được .Giờ chỉ còn một cách là bạn lên mạng tìm link torrent rồi download về thôi .

Comment

Về tác giả

Collapse

hoikaka Tìm hiểu thêm về hoikaka

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X