Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ModelSim 6.4 SE

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi cation_h Xem bài viết
    với cái cờ rách cũ của bản 6.4, chỉ cần chỉnh ngày về năm 2008, chạy file ki gen, rồi chỉnh lại ngày tháng về thời điểm hiện tại, là xong
    còn ko thì dùng ki gen của bản 6.5, ko bị lỗi này.

chúc vui
    Mình nghĩ nên xài nguyên bộ free của altera cho lành ^^! với sinh viên là hợp rùi ^^!

Comment

Nguyên văn bởi peter_anh002 Xem bài viết
      Mình nghĩ nên xài nguyên bộ free của altera cho lành ^^! với sinh viên là hợp rùi ^^!
      Mình đồng ý với bạn là SV nên dùng cái free của modelsim.
      hoặc open source software.

chúc vui

Comment

Nguyên văn bởi robocon2011 Xem bài viết
        bác thử dùng cái này nha cho bản 6.4b http://www.mediafire.com/?nn1nj2mzldn
        bác coi lại cho e cai licence này với,e đown về,chạy licence wizard nó báo
        thế này :
        Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi huyhvktqs123 Xem bài viết
          bác coi lại cho e cai licence này với,e đown về,chạy licence wizard nó báo
          thế này :
          bác dùng modelsim XE III 6.4b dùng cho altera hay là xilinx cái đó của tôi chỉ dùng cho xilinx thôi.tôi đã thử lại rùi vẫn dc mà. bạn thử kiểm tran lại xem.
          chúc bạn thành công!

Comment

Nguyên văn bởi robocon2011 Xem bài viết
            bác dùng modelsim XE III 6.4b dùng cho altera hay là xilinx cái đó của tôi chỉ dùng cho xilinx thôi.tôi đã thử lại rùi vẫn dc mà. bạn thử kiểm tran lại xem.
            chúc bạn thành công!
            e dùng cho xilinx mà,bác cho e link bản model sim bác đang dùng và licence nhé. thanks bác nhìu.

Comment

Nguyên văn bởi huyhvktqs123 Xem bài viết
              e dùng cho xilinx mà,bác cho e link bản model sim bác đang dùng và licence nhé. thanks bác nhìu.
              tôi download ở trang chủ của xilinx và đăng kí 1 licene free của nó thôi. bạn vào đó mà down nha.

Comment

Nguyên văn bởi peter_anh002 Xem bài viết
                Bạn ơi mình bị lỗi như zậy nè hjz
                bạn chỉnh thời gian hệ thống về năm 2008 đi. rồi chèn license.dat lại là oke

Comment

Về tác giả

Collapse

hanspkt Tìm hiểu thêm về hanspkt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X