Thông báo

Collapse
No announcement yet.

IntelliSuite hoặc CoventorWare

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• IntelliSuite hoặc CoventorWare

có anh em nào có 2 phần mềm này ko,giúp em với.Em ở HCM.Thanks!!!

em tìm ko trên mạng cả bản demo cũng ko thấy,ai có nó cho em mượn phát

Comment

CW ko có bản demo, nhưng sẽ cung cấp license free trong thời hạn ngắn cho những dự án của các trường Đại Học hoặc các công ty có nhu cầu.
      Công ty của mình hiện đang là nhà phân phối Coventor tại khu vực Đông Nam á. Bạn có thể nói rõ hơn về nhu cầu sử dụng Coventorware của mình ko ?

Comment

em đang học về thiết kế MEMS,em chỉ muốn tìm hiểu hiểu hơn thôi,ai có bản demo hay license free thì share chứ em ko có xiền mua đâu.thanks!

Comment

Hỏi về Conventorware

Nguyên văn bởi minhtu_ftd Xem bài viết
          CW ko có bản demo, nhưng sẽ cung cấp license free trong thời hạn ngắn cho những dự án của các trường Đại Học hoặc các công ty có nhu cầu.
          Công ty của mình hiện đang là nhà phân phối Coventor tại khu vực Đông Nam á. Bạn có thể nói rõ hơn về nhu cầu sử dụng Coventorware của mình ko ?
          Xin chào bạn minhtu_ftd
          Mình muốn sử dụng phân mềm Coventorware để mô phỏng 1 cảm biến interdigite, điện cực phẳng, liệu bạn có thể giúp mình được không?

Hơn nữa, mình cũng muốn đưa vào chương trình giảng dạy để phổ biến cho sinh viên biết về phần mềm mô phỏng này.
          Rất cảm ơn sự trả lời sớm của bạn.

Thanh Tuấn

Comment

Về tác giả

Collapse

luckyluke168 Tìm hiểu thêm về luckyluke168

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X