Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần phần mền IC design của hãng Cadence

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần phần mền IC design của hãng Cadence

Chào mọi người,
    mình đang cần tìm phần mềm IC design của cadence. Ai biết nơi download thì chỉ giúp
    Cảm ơn.

Nguyên văn bởi rien Xem bài viết
    Chào mọi người,
    mình đang cần tìm phần mềm IC design của cadence. Ai biết nơi download thì chỉ giúp
    Cảm ơn.
    Không rõ là bạn muốn phần mềm cụ thể nào, mình có vài bản ở đây, tất cả đều chạy trên linux và cài đặt sẽ vất vả đấy...

Comment

Nguyên văn bởi ragnarok Xem bài viết
      Không rõ là bạn muốn phần mềm cụ thể nào, mình có vài bản ở đây, tất cả đều chạy trên linux và cài đặt sẽ vất vả đấy...
      Chào bạn,

Mình mới bắt đầu học về vi điện tử nên còn rất mù mờ. Mình chỉ biết Cadence có một phần mềm chuyên dùng để design IC. Mình có lên trên trang web của Cadence để tìm hiểu thì tên của phần mềm đó là IC design. Mình cũng đã tìm được trên mạng các phần mềm đó, cụ thể (tên nguyên văn trên internet) là Cadence_IC610, Cadence_IC5141, Cadence.IC5033.ASSURA312.APTIVIA33. Tất cả đều chạy trên Linux.

Có phiên bản nào có thể chạy trên windows không?

Chân thành cảm ơn.

Comment

Nguyên văn bởi ragnarok Xem bài viết
        Pro ơi, pro có mấy cái thiết IC( thiết kế từng con trans ấy) hả? Nếu có thì pro cho mình link down đi
        và pro hướng dẫn cách cài đặt nữa, Linux cũng xài. Tớ đang tìm hiểu món này mà

Comment

tham khảo luồng này nha

cadence ic 613 ,thiết kế IC tới từng tranzitor

http://www.dientuvietnam.net/forums/...ad.php?t=33893

Comment

Về tác giả

Collapse

rien Tìm hiểu thêm về rien

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X