Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xilinx ISE 13.1 link Mediafire.com

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

oh. vay cai registration id chứa 25 con số mình ko có cài đặt phiên bản ise 13.2 này ko ta. vì mình từng dùng bản 10.1 thì phải có registration id mới cài đặt được. nhưng tiện cho mỉnh hỏi cái file xilink.lic dùng như thế nào vậy.

Comment

Nguyên văn bởi vannghia Xem bài viết
      Mình đang dùng bản 13.2 load từ trang chủ của Xilinx, license mình đang sử dụng đến năm 2022, ai cần thì email cho mình.
      Tạo license thật đơn giản bằng cách chạy file exe, license để đâu tùy ý các bạn, sau đó vào phần copy license trong manage xilinx license rồi dẫn đến vị trí lưu file license của bạn.
      sau khi add xong license, các bạn vào mục C:\Xilinx\13.2\ISE_DS\EDK\data\core_licenses và xóa file xilinx.lic đi
      oad đường dẫn tới vị trí file license có phải là file mà trang chủ xilink cấp vào mail mình ko ta. cái file xilinx.lic trong thư mục C:\Xilinx\13.2\ISE_DS\EDK\data\core_licenses

này có khác gì so với file xilinx cung cấp qua mail vì mình thấy tên như nhau. vậy ko biết có đổi tên file xilinx cung cấp ko ta.

Comment

tình hình là mò cả ngày cài được bản ise 11.1 mà chỉ có công cụ Xilinx ISE 11 va Xilinx PlanAhead 11 còn thiếu edk , chicopepro ...
        ý là em muốn hỏi cái hộp thoại xilinx license confiuration manager trong đó em đã add file xilinx.lic mà trang chủ đã cung cấp rồi .vậy sao này cài thêm công cụ edk,chipcopepro...vvv có được ko ta.

Comment

bác cho em xin liscene với nhé: trungitdtu@gmail.com. Em đang sài bản 13.2. thank bác nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi phatspkt213 Xem bài viết

tình hình là mò cả ngày cài được bản ise 11.1 mà chỉ có công cụ Xilinx ISE 11 va Xilinx PlanAhead 11 còn thiếu edk , chicopepro ...
            ý là em muốn hỏi cái hộp thoại xilinx license confiuration manager trong đó em đã add file xilinx.lic mà trang chủ đã cung cấp rồi .vậy sao này cài thêm công cụ edk,chipcopepro...vvv có được ko ta.

Nếu bạn dùng bản 11.1 thì bạn có thể dùng license của bác hungthientu tại post #60 tại đây: http://www.dientuvietnam.net/forums/...67/index6.html
            Tôi nghĩ vẫn đang còn dùng đc. Vì bản này lâu quá rồi. Hiện tôi đang dùng bản 14.3.

Chúc bạn thành công!

Comment

Nguyên văn bởi trungdv007 Xem bài viết
              bác cho em xin liscene với nhé: trungitdtu@gmail.com. Em đang sài bản 13.2. thank bác nhiều.
              Gửi các bạn : https://www.dropbox.com/s/e26j021v10i0x1e/license.lic

Cái này tui đang dùng cho bản 14.3.

Regards,

Comment

Phiên bản 13.2 ở đây
                MediaFire - Space for your documents, photos, videos, and music.

DSP, Embedded System, FPGA/MCU boards & Kits

Comment

em đang down về từ trang chủ các bác ah, nhưng chả biết là version bao nhiêu cả??? mà down lâu quá, đợi tải về xong đã rồi mới tính tới mấy cái dụ key, haizz

Comment

cho em license của ISE 14.7 nha a..,mail:tunghaa77@gmail.com

Comment

tai sao m dung cac toan tu logic and or hay xor trong xillin lai báo lỗi không có đih nghia! ai biet khac phuc thank

Comment

đầy là mail của em hocanhocnoihocgoihocmo@gmail.com anh cho em xin key với, giờ em rất cần. cảm ơn anh trước!

Comment

Gửi các bạn nè: License ISE14.7 Đây nhé.

Fixed...
                          Last edited by robocon2011; 19-12-2013, 01:21. Lý do: Fix link

Comment

[QUOTE=robocon2011;821804]Gửi các bạn nè: License ISE14.7 đây nhé.[/QU]

không được bạn ơi,fix lại đi bạn.thank.

Comment

[QUOTE=quybetta;821942]
                              Nguyên văn bởi robocon2011 Xem bài viết
                              Gửi các bạn nè: License ISE14.7 đây nhé.[/QU]

không được bạn ơi,fix lại đi bạn.thank.
                              Tớ đã fixed.

Comment

Nguyên văn bởi robocon2011 Xem bài viết
                                Gửi các bạn nè: License ISE14.7 Đây nhé.

Fixed...
                                robocon2011 ơi, ***** cho cả vivado 2013.4 thì làm thế nào nhỉ

DSP, Embedded System, FPGA/MCU boards & Kits

Comment

Về tác giả

Collapse

laptrinhc++ Tìm hiểu thêm về laptrinhc++

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X