Thông báo

Collapse
No announcement yet.

design compiler tool

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• design compiler tool

bac nao biet o SG ban tool Desing compiler của synopsy khong? giup minh vơi!
    hoac bác nao biet tool tuong tu co ban free hoac ***** thi chi cho minh hen!
    cam on nhieu!!!!!

Mình có soft này nhưng không thể truyền lung tung được. Đa số các sản phẩm của Synopsys đều chạy trên nền Linux.Nếu bạn thật sự cần thì có thể vào www.isharevn.com mà request.

Comment

romanprince có thì chia sẻ cho mình với. cho mình xin link cũng được. chạy trên linux cũng okie.
      mình đang làm về thiết kế nhưng mà chưa được sờ vào tools của các đại gia như synopsys hay cadence bao giờ.

Comment

Nếu bạn thực sự muốn "sờ" vào các tools xịn thì chịu khó tìm trên các mạng chia sẻ song song có thể tải bản dùng lậu về dùng, còn việc mua để thử thì khó, vì phần Synopsys triển khai hệ thống phần mềm trên linux và hướng đến khách hàng là các công ty chứ không phải người dùng đơn lẻ, việc cài đặt phải có chuyên gia hệ thống vv..
        Ngoài ra để dùng DC bạn cần có thư viện cells, cái này cung cấp độc lập.

Comment

cadence have all tools design ic : virsuto ic, assura ,ultrasim ,spectresim,encounter,IUS ,ISR..

mentor graphic have key tool is calibre ,olumpos

synoysys have design complie ,physical complie,hspice ,primetim ,nanosim,TCAD(sanvate,sivado,IDE) ,astro ,IC complie ,Tetramax

synoysys>cadence>mentor(2009:3,2>1,3>0,8 :billionUS / /year)

synoysys í powerful machufactoring in the world about EDA ,design Full custom IC

diffirent tools :tannel Edit or vedi....

i use all tools topside

20$ / product ,tôi sẽ gửi qua đường bưu điện
          mail:nguyenvanduongbk@gmail.com
          or:nguyenvanduongbk@hotmail.com
          or:supercomputerX1@gmail.com

Comment

Nếu ở HN bác đến nhà em mà copy.

to vanduongbk : bác down chùa rùi đi kinh doanh hả. làm j mà làm khó nhau thế

Comment

to nvdai
              u thì biết vậy ,nói vậy thôi chứ người vietnam mình làm gì có ai mua dù chỉ 10.000 chứ không nói đến 20$
              biết bạn download nhiều rồi ,và sẽ rất nhiều ,nhiều hơn nữa nhưng mình cũng không cần tới nhà bạn để copy vì mình có khả năng cung cấp nhiều thứ mà có thể bạn không thể như .... có thể bạn biết nó nhưng không tiện nói ra ở đây ,
              Last edited by hungthientu; 05-10-2010, 00:49.

Comment

bạn có thể download tất cả chúng,version mới nhất ở đây và rất rất nhiều các phần mềm ,ebook khác

http://www.dientuvietnam.net/forums/...%E1%BB%9Bi-nay

Comment

Về tác giả

Collapse

dv007 Tìm hiểu thêm về dv007

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X