Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giao tiếp Ethernet trên DE2

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giao tiếp Ethernet trên DE2

chào các bạn,mình đang định làm giao tiép Ethernet trên board DE2,vậy bạn nào có kinh nghiệm gì giúp mình với,như tài liệu nào cần phải đọc,không biết mình làm đè tài cho luận văn tốt nghiệp đại học đc không?thanks

Nếu bạn làm trên board của xilinx thì mình có thể giúp bạn được!
    Cung cấp kít FPGA giá sinh viên!
    Nhận thiết kế và phát triển các mạch ARM và FPGA theo yêu cầu.
    Email:

Comment

Chào mọi người,mình có nghiên cứu project mẫu trên forum nước ngoài về giao tiếp Ethernet trên board DE2,mình thấy có thành phàn trong SOPC Builder là DM9000A,mình muốn hỏi thành phần này đẻ làm gì trong giao tiếp này

Comment

DM9000A là một ethernet controler của Davicom. Mình nghĩ thành phần đó trong system bulder dùng để điều khiển DM9000A từ FPGA thôi bạn ạ!
        Cung cấp kít FPGA giá sinh viên!
        Nhận thiết kế và phát triển các mạch ARM và FPGA theo yêu cầu.
        Email:

Comment

Chào bạn TL138. Hiện tại mình đang làm đề tài về giao tiếp ethernet giữa laptop và board xilinx spartan-6, bạn có tài liệu hay kinh nghiệm gì về phần này thì giúp mình với. Mail mình là khoahoctunhientphcm@gmail.com. Thanks bạn.

Comment

Nguyên văn bởi pikeman304 Xem bài viết
            Chào bạn TL138. Hiện tại mình đang làm đề tài về giao tiếp ethernet giữa laptop và board xilinx spartan-6, bạn có tài liệu hay kinh nghiệm gì về phần này thì giúp mình với. Mail mình là khoahoctunhientphcm@gmail.com. Thanks bạn.
            Gửi bạn nghiên cứu : Ethernet.rar

Comment

Nguyên văn bởi TL138 Xem bài viết
              Nếu bạn làm trên board của xilinx thì mình có thể giúp bạn được!
              hi TL138, mình cũng toan tính sử dụng cổng ethernet trên kit spartan 3e của xilink, bạn có tài liệu gì có thể post lên 4rum hoặc gửi qua mail mình với hungtrinh36@gmail.com

Comment

ứng dụng FPGA

Nguyên văn bởi hungtrinh36 Xem bài viết
                hi TL138, mình cũng toan tính sử dụng cổng ethernet trên kit spartan 3e của xilink, bạn có tài liệu gì có thể post lên 4rum hoặc gửi qua mail mình với hungtrinh36@gmail.com
                mình đang làm đồ án tốt nghiệp đề tài này , không biết ai còn tài liệu gì ko post cho mình với hoangtu_thekop1412@yahoo.com thanks mn

Comment

bạn có tài liệu về giao tiếp ethernet trên kit spartan 3e của xilin ko gửi qua mail mình với hoangtu_thekop1412@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

somali Tìm hiểu thêm về somali

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X