Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ThÔng bÁo mỞ lỚp fpga

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ThÔng bÁo mỞ lỚp fpga

Mình đã từng đào tạo 4 khóa về FPGA do nhu cầu của các viện nghiên cứu khoa học kỹ thuật của quân sự tổ chức và mình là người giảng dạy. Qua các khóa này mình cũng đã có chút kinh nghiệm. Mình sắp đi nước ngoài học nên trước khi đi mình mở lớp đào tạo nhanh về FPGA, tổ chức tại HV KTQS. Cuối tháng 9 là lớp bắt đầu học, hy vọng góp ích cho những bạn có niềm đam mê công nghệ này. Cụ thể chương trình đào tạo mình up cho các bạn tham khảo.
    Ai không có điều kiện tham gia khóa học thì cũng có thể theo chương trình này để tự nghiên cứu.
    Attached Files

DSP, Embedded System, FPGA/MCU boards & Kits

cảm ơn anh!hi vọng anh ra nước ngoài nhưng vẫn ghé thăm diễn đàn để giúp anh em trong diễn đàn!cảm ơn anh một lần nữa!

Comment

Nguyên văn bởi vannghia Xem bài viết
      Mình đã từng đào tạo 4 khóa về FPGA do nhu cầu của các viện nghiên cứu khoa học kỹ thuật của quân sự tổ chức và mình là người giảng dạy. Qua các khóa này mình cũng đã có chút kinh nghiệm. Mình sắp đi nước ngoài học nên trước khi đi mình mở lớp đào tạo nhanh về FPGA, tổ chức tại HV KTQS. Cuối tháng 9 là lớp bắt đầu học, hy vọng góp ích cho những bạn có niềm đam mê công nghệ này. Cụ thể chương trình đào tạo mình up cho các bạn tham khảo.
      Ai không có điều kiện tham gia khóa học thì cũng có thể theo chương trình này để tự nghiên cứu.
      Anh ơi, thời gian học thế nào ah ? có phải trả fee không anh ? hihi

Comment

Free thì tất nhiên là không thể rồi. Nhưng mà học phí thế nào vậy anh cho bọn em biết cụ thể được không ạ?

Comment

Nguyên văn bởi hoanglonghv Xem bài viết
          Free thì tất nhiên là không thể rồi. Nhưng mà học phí thế nào vậy anh cho bọn em biết cụ thể được không ạ?
          600 k/8 buổi (gần như là free rùi) !!!
          Đăng kí học kẻo hết chỗ nhá !!!
          Tranh thủ hơn cao thủ !!!

Comment

cụ thể thì ngày bao nhiêu bắt đầu học vậy ạ?

Comment

Ôi! Tận HN lận phải chi ở HCM cũng có thì hay quá!
              Nick: maiphuocsang
              Mail:
              Yêu Điện Tử, Nhưng Không Giỏi Điện Tử...Anh Em Chỉ Giáo!!!

Comment

Nguyên văn bởi sang84119 Xem bài viết
                cái này là HN hay HCM vậy a? nếu là HCM thì mail cho e khi bắt đầu nha!
                maiphuocsang@gmail.cm
                bác k đọc kỹ j cả anh nghĩa đã nói là ở trường HVKT quân sự rùi còn j nữa!vậy bác nghĩ ở nam hay bắc

Comment

Nguyên văn bởi vannghia Xem bài viết
                  Anh ơi, em rất muốn đắng kí học nhưng em bây giờ full thời gian rồi, chỉ rảnh buổi tối, anh có dạy online không? Nếu có thể anh up tài liệu học về FPGA lên cho em và các bạn khác tham khảo được không ạ , cảm ơn anh nhiều

Comment

Chiều thứ 6, ngày 01/10 tập trung tại nhà N2, tầng 1 của bộ môn Tác Chiến Điện tử, thời gian tập trung lúc 13h30-14h15. Hôm đó tập trung lấy danh sách lớp và phổ biến lịch học. Học phí là 700k với khóa cơ bản và 800k với khóa học nâng cao. Những ngày học vào các ngày từ thứ 2 đến thứ 7 thì thời gian 19h-21h, còn học vào chủ nhật thì thời gian 14h30-16h30. Như vậy là phù hợp với các bạn là sinh viên và những người đang có công việc

Comment

Nhà N2 là chỗ nào vậy bác???
                      Quang Nhat
                      ---------------------------------------
                      Yahoo :quangnhat85ls
                      Mail :
                      Nhận thiết kế và ép nhựa cho đồ điện tử

Comment

đi đâu hết cả roài....??bùng à
                        Quang Nhat
                        Mail :

Comment

Ai bùng thế?
                          Người nhà binh không nói chơi đâu! Đến 100 Hoàng Quốc Việt (HVKTQS). Vào trường mà hỏi.Nhà gần sân bóng đó. Dùng ít động từ mạnh thôi bác nhé!
                          Tranh thủ hơn cao thủ !!!

Comment

Bác bớt giận..em mail, rồi nhắn.... không thấy ai trả lời nên...mới hỏi zậy??
                            Quang Nhat
                            Mail :

Comment

Nhà N2 ở góc sân bóng đá, phía sân bóng chuyền, sân bóng rổ và bãi xà

Comment

Về tác giả

Collapse

vannghia Tìm hiểu thêm về vannghia

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X