Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ai có tài liệu tiếng việt con lm3s1986 không cho em với !!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai có tài liệu tiếng việt con lm3s1986 không cho em với !!

đi lang thang trên mạng mấy tuần liền tìm đc mấy cái tài liệu tiếng anh về con này. về làm theo nó toàn báo lỗi. ai có ví dụ cho con này xin post lên cho em xem qua nhé. thanks

đồng chí mua mấy con LM3Sxxxx ở đâu vậy? chỉ chỗ mình mua với ! mình cũng muốn mua vài em LM3Sxxxx về học. Thank

Comment

sao mấy bạn không chọn dòng chip khác phổ biến hơn như PIC, 8051, avr ... mà chọn con hiếm như vậy. mà tài liệu về nó hầu như ko có.
      email:
      chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Mấy con đó làm mòn rồi còn gì, với lại đây là luồng 32bit mà, sao lại lôi mấy em 8 bit vô đây?

Comment

Lm3S 1968 là dòng 32bit mà. những con 8 bít thì nó quá thông dụng rồi bây giờ tìm hiểu dòng 32 bít này cho nó mới. Ứng dụng của nó thì nhiều và thông minh hơn dòng 8bit với 16bit . cái con này minh không phải mua. có một người bạn tặng cho vì họ biết mình học điện tử. mình cũng không biết bạn ấy mua ở đâu cả vì dòng này khá hiếm...

Comment

Làm việc với core 32bit mà hạn chế khi đọc tài liệu tiếng anh thì tốt nhất là nghỉ cho khỏe, ham hố làm gì ?
            Tài liệu gốc tiếng anh làm theo còn lỗi thì trông mong gì với cái tài liệu tiếng việt dịch thuật lại cũng từ nó ? cái gốc còn chẳng ra sao còn trông mong gì cái gọn cái cành hả em ?
            Từ chối trách nhiệm:
            Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
            Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

về cái này phần lớn toàn tài liệu tiếng anh thôi b à. nếu muốn tìm thì b vào các forum của các diễn đàn viettin xem thế nào.

Comment

umh....cái này mình cũng biết mà...chả là nó hơi khó hiểu.....có lẽ đọc tiếng việt có thể hiểu sơ qua rồi đọc tiếng anh........nhưng mà đọc tiếng anh mà không hiểu thì đọc tiếng việt làm gì bạn nhỉ.

Comment

chủ đề xin khóa tại đây nhé..........cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm và chia sẻ

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangtubuon Tìm hiểu thêm về hoangtubuon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X