Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp đỡ KIT: AT91SAM7X-EK

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp đỡ KIT: AT91SAM7X-EK

Hi all,
    Mình đang tìm hiểu kit AT91SAM7X-EK sử dụng chip AT91SAM7X256. Mình sử dụng IDE: mdk422a để build ra file .bin, file bin này nạp vào KIT qua jtag bằng phần mềm SAM-BA v2.8 thì được rồi, nhưng mình muốn nạp qua đường USB. Không biết KIT này có hỗ trợ nạp app qua USB không? Nếu có thì nạp như thế nào? Ai đã từng làm xin giúp đỡ.
    Thanks!

kit này có thể nạp và debug qua J-TAG mà, tại sao ko dùng jtag nhỉ?

Comment

Mình biết là có thể dùng jtag, nhưng mình muốn làm qua usb vì có lý do. À, bạn đã giao tiếp với USB để đọc dữ liệu chưa? Bạn biết chỉ mình với.
      Thanks!

Comment

Mở tài liệu trong cái phần mềm SAM-BA ra mà đọc.
        Lười thì làm theo hướng dẫn ăn sẵn ở đây Welcome to AT91SAM Community Forum • View topic - Problem About AT91SAM7X256-AU | AT91SAM Community
        Từ chối trách nhiệm:
        Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
        Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Nguyên văn bởi changluatgia Xem bài viết
          Mình biết là có thể dùng jtag, nhưng mình muốn làm qua usb vì có lý do. À, bạn đã giao tiếp với USB để đọc dữ liệu chưa? Bạn biết chỉ mình với.
          Thanks!
          Mình có làm qua 1 số class rồi, nhưng mình làm với dòng chip kinetis của Freescale. ko biết có support đc bạn ko . có gì ko hiểu thì bạn cứ hỏi, nếu có thể thì mình sẽ giúp

Comment

Thank itx!

Comment

Về tác giả

Collapse

changluatgia Tìm hiểu thêm về changluatgia

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X