Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TUT hoàn chỉnh cho LPC2103

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

ai down dc TUT02 cua anh NIKASA thi gửi vào mail jum mình với,mình đang cần gấp tài liệu để làm đồ án tốt nghiệp với đề tài sử dung IC lpc2103..thanks(phuc0605bk@gmail.com)

Comment

- Sao không thấy post tiếp những TUT còn lại ta? Mà những link down cũng cũng đã bị die hết rồi!

Comment

oạch.tut 2 tèo rồi
        có ai down đc rồi share cho anh em đi. hay không còn ai quan tâm đến luồng này nữa ah
        lúc đầu nghe vẻ hoành tá tràng thế.cuối cùng thì ... chán quá ,luồng mới được 4 trang mà
        mình mới bắt tay vào với ARM. không biết bắt đầu từ đâu. mong được mọi người giúp nhiều

Comment

mod ơi xem lại topic này dùm với sao ko thấy chỏ topic post tiếp vậy hic anh em đang trông nha.

Comment

'chủ topic'mình đánh nhằm chứ ko có ý gì đâu thanks nhiều lắm

Comment

Hôm trước em download dc rùi. nay em up hộ lại cho anh Nikasa để anh em trong diễn đàn down về nghiên cứu.
              Đây là link : http://www.mediafire.com/?dhzeznzmdz3
              chúc anh em thành công!

Comment

link đó là link của TUT02 đấy! mong anh Nikasa up tiếp các TUT còn lại để đúng với mục tiêu mà anh đã đề ra. để anh em tiếp cận nhanh hơn ạ! em đợi những TUT còn lại của anh. Chúc anh thành công!

Comment

Nguyên văn bởi tallht Xem bài viết
                  Mình gửi chương trình mô phỏng va code cho LPC2103 interface với LCD. Có gì thắc mắc xin mấy pác cứ tự nhiên raise quetions.
                  cho mình hỏi, bạn dùng bản Proteus mấy, mà mình dùng bản 7.2 SP6 không mở được.
                  Mình đang có miniproject là làm thư viện nhập xuất LCD ở chế độ 4 bit cho con ARM này. Mong mọi người giúp đỡ vì về mảng lập trình thì tớ không được giỏi.
                  Thanks

Comment

Nguyên văn bởi ducphuoc Xem bài viết
                    cho mình hỏi, bạn dùng bản Proteus mấy, mà mình dùng bản 7.2 SP6 không mở được.
                    Mình đang có miniproject là làm thư viện nhập xuất LCD ở chế độ 4 bit cho con ARM này. Mong mọi người giúp đỡ vì về mảng lập trình thì tớ không được giỏi.
                    Thanks
                    miễn là phiên bản của bác cao hơn của bác ấy là dc hết.
                    đây là link phiên bản Protues 7.6 sp4: http://071011.spkt.net/index.php/tai...proteus-76-sp4

còn đây là video hướng dẫn cài đặt :
                    http://www.youtube.com/watch?v=pyJSOGTGPAw
                    chúc bác nghiên cứu ARM thành công!

Comment

chúng ta stop ở TUT02 thôi nhỉ ?

Comment

anh Nikasa ơi anh hoàn thành đi chứ ạ? mới có thể này thôi mà! còn rang rở quá nhữngTUT còn lại khi nào mới xong vậy anh? em đợi mãi!!!

Comment

các bác cố gắng hoàn thành giúp anh em với.nếu khá tiếng anh một chút thì em tham góp chút ý kiến nhưng bất lực sợ dịch lung tung gây hiểu nhầm thì chết

Comment

ai có TUT01 ko . mình mới tiếp cận ARM , vào mong được giúp đở nhưng không download được TUT01 mong bạn nào có úp lại cho mình . xin cảm ơn

Comment

Đây nha bác! http://www.mediafire.com/?b7m236smy31j58j
                              do diễn đàn k hỗ trợ file .rar nên em phải đưa lên đây!
                              chúc bác nghiên cứu thành công!

Comment

cảm ơn bạn rất nhiều . sẵn đây không phải là tham lam quá hay sao mà là nếu bạn có tài liệu nào hay nói về ARM thì bạn sẵn lòng úp lên cho mình và các bạn khác học hỏi với . thật sự là mình củng đang rất cần tài liệu về nó lắm , trên mạng thì nhiều nhưng mới bắt đầu thì đọc không hiểu cho lắm

Comment

Về tác giả

Collapse

Nikasa Tìm hiểu thêm về Nikasa

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X