Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Code Warrior 5.0 Setup

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Code Warrior 5.0 Setup

hi các bác Mod!
    Mình có bản Code Warrior 5.0 dành cho MCUs HC08 và S08 của Freescale, dung lượng khoảng 400Mb mà không biết upload cách nào. Mong các bác chỉ cách upload.
    be kind, be sweet, be human

Nguyên văn bởi kit Xem bài viết
    hi các bác Mod!
    Mình có bản Code Warrior 5.0 dành cho MCUs HC08 và S08 của Freescale, dung lượng khoảng 400Mb mà không biết upload cách nào. Mong các bác chỉ cách upload.
    Bạn có thể upload lên các trang chia sẻ như mediafire.com. mihd.com, sendspace... hoặc dịch vụ lưu trữ miễn phí như skydrive...

/Mình có bản 6.0 rồi

Comment

Nguyên văn bởi phamthaihoa Xem bài viết
      Bạn có thể upload lên các trang chia sẻ như mediafire.com. mihd.com, sendspace... hoặc dịch vụ lưu trữ miễn phí như skydrive...

/Mình có bản 6.0 rồi
      Em tưởng trên diễn đàn ko có nên mới có ý định upload, còn nếu bác Mod có rồi thì em thôi vậy .
      be kind, be sweet, be human

Comment

Nguyên văn bởi phamthaihoa Xem bài viết

/Mình có bản 6.0 rồi
        Hic hic , bác PHAMTHAIHOA nếu có bản 6 thì UPLOAD cho em với , đang chơi với tụi MCU của MOTO nên cần lắm.

Nguyên văn bởi kit Xem bài viết
        hi các bác Mod!
        Rất Hoan hô tinh thần của bạn KIT.
        Mà CODE WARRIOR cho MCu HCS08 của FreeScale chỉ có bản 5 thôi bản ,bản 6 hình như là bản Evalution thì phải.

Nếu được ,bạn KIT có thể UP lên 1 HOST tạm nào đó như:
        www.mediafire.com ,http://www.megashares.com/ ,http://www.box.net/ ..., rồi Gởi LINK lên DIỄN ĐÀN . Thay mặt mọi người ,cảm ơn bạn trước
        Last edited by hoanglongu; 03-06-2008, 11:19.
        My department's Website: www4.hcmut.edu.vn/~thietbidien/trangchu

Motorola-FreeScale's MCU 68HC11 & HCS12X Supporter

Comment

Về tác giả

Collapse

kit be kind, be sweet and be human Tìm hiểu thêm về kit

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X