Thông báo

Collapse
No announcement yet.

trình biên dịch Codvision ra file gì?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• trình biên dịch Codvision ra file gì?

các pác cho em hởi kelic thì biên dịch ra file hex vậy avr lập trình codevision biên dịcch ra file gì

:v thì cũng là file hex chứ file gì.

Comment

em hông thấy file hex đâu hết zậy làm sao anh chỉ cho em với

Comment

ah...sorry...file .cof
        lâu k dùng nên quên mất :P

Comment

tạo 1 folder ( ví dụ aaa) và lập trình 1 thứ gì đó và save vào thư mục aaa này, sau đó mở folder aaa ra sẽ thấy có 1 đống thứ trong đó, trong mớ đó có cái folder con mang tên exe, vào đó sẽ thấy cái file định dạng HEX INTEL trông rất khả nghi là nó đó, ngoài ra trong aaa sẽ có 1 file định dạng c~ , dùng notepad mở nó ra sẽ thấy toàn bộ nội dung mình lập trình dạng C, cái này dùng lưu trữ hoặc để đọc lại code cũ mà ko cần dùng đến codevision (vì có thể đang dùng codevision để lập trình code mới)
          Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
          Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

tất cả các trình biên dịch đều dịch được ra file hex và tất cả các vi điều khiển đều cần file hex để nạp vào

Comment

mấy pác cho em hỏi mô phõng mình có nạp được chương trình cho chip bằng cổng ảo không tức là mình vẽ mạch nạp bằng mô phỏng xong nạp chip trên mô phỏng có được không

Comment

Nguyên văn bởi suri Xem bài viết
                mấy pác cho em hỏi mô phõng mình có nạp được chương trình cho chip bằng cổng ảo không tức là mình vẽ mạch nạp bằng mô phỏng xong nạp chip trên mô phỏng có được không
                http://www.dientuvietnam.net/forums/...ng-com-165033/

Comment

Về tác giả

Collapse

suri Tìm hiểu thêm về suri

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X