Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần cao nhân chỉ dạy AVR!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần cao nhân chỉ dạy AVR!

Hiện tại em đang cần cao nhân chỉ dạy AVR để làm đề tài...Công việc chỉ cần giải thích cho em 1 số đoạn code AVR + 1 số kiến thức căn bản...Lương thỏa thuận...Có thể 50k hay 100k/buổi hay 1 ly cafe gì dóa...HI...Học ở nhà hoặc ở quán cafe...Ai giúp đc em xin pm 0945678 313! Thanks!
    Last edited by CyberDemon; 15-09-2011, 22:08.

Bạn nên tìm các bạn SV đã học qua rồi thì tiện hơn_Lương 100k thì chắc đủ 2 đứa uống cafe và 2 cái bánh

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
    Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

hjc.Avr cung thuong thoi. 100k/1buoi thi chi du uong 2 ly ca phe sanh va to'i. the thj be`o wua' .

Comment

Nguyên văn bởi baron08hd Xem bài viết
        hjc.Avr cung thuong thoi. 100k/1buoi thi chi du uong 2 ly ca phe sanh va to'i. the thj be`o wua' .
        Sặc người ta gia sư 1 ngày chưa tới 50k...Tui là sinh viên...mấy bạn ko giúp thì thoy làm gì nói căng zi

Comment

bạn lên mạng download code mẫu về đọc xong rồi viết code mắc đâu thì hỏi. tự học là chủ yếu. mong chờ người khác dạy thì không phát huy được tính mày mò tự giác đâu. hơn nữa sinh viên lại càng có nhiều thời gian nên tranh thủ thời gian này mà học không cần phải gia sư. học những cái đơn giản trước như nháy led chẳng hạn. cái này đòi hỏi bạn cũng phải học C đấy.
          Never forget who you are!

Comment

Học avr tốt nhất là trên trang học avr.com ấy !

Comment

cái này nên tự tìm tòi. không ai dạy mình cả đời được đâu. mạng và máy tính là công cụ tốt nhất hỗ trợ rất đắc lực.

Comment

Nguyên văn bởi nhquangdt3k5 Xem bài viết
                cái này nên tự tìm tòi. không ai dạy mình cả đời được đâu. mạng và máy tính là công cụ tốt nhất hỗ trợ rất đắc lực.
                Đang xài con laptop Acer Apspire 4761 chả hiểu sao ko dùng đc pin...Tới phong vũ thay mấy cục cũng ko lên...Dùng Adapter thì đang dùng tự nhiên cái bụp...Đi sửa người ta nói main bị lỗi...lỗi chip đồ họa rồi chíp nguồn gì dóa...em ko rành nên ko bít....H ko có máy xài mà đang phải làm báo cáo nộp...đành chơi đường dóa thoy,,,Mà nói thiệt em là sinh viên sao em chả thấy rảnh gì cả...Đi học cả ngày chiều tối về đi gia sư( ko phải em kể lễ đâu nha nên có gì thấy ko thix thì bỏ qua)...hè có thời gian mới học đc

Comment

bạn đi làm gia sư cho người khác xong rồi lại nhờ người khác làm gia sư cho mình thì chẳng thà lấy thời gian ý mình tự tìm hiểu. đỡ phải thuê gia sư.

Comment

Mô phật! cần gì post lên diễn đàn mọi người chỉ cho! Làm gì mà thuê với mướn cho mất tình cảm cả nhà !

Comment

Nói chung tự học AVR thì tốt nhưng nếu có ai rành về AVR hướng dẫn thì học sẽ mau lẹ và vững hơn!

Comment

Có gì email mình:ict_2010@yahoo.com

mình sẽ giúp đỡ.Oke.Có gì email mình:ict_2010@yahoo.com

mình sẽ giúp đỡ.Oke.
                        , , ,

Comment

Về tác giả

Collapse

CyberDemon Tìm hiểu thêm về CyberDemon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...