Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ai pro code led matrix giúp đỡ người đam mê cái:))

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai pro code led matrix giúp đỡ người đam mê cái:))

mình định làm một cái bảng led ma trận nhỏ để treo nhà chơi. . Phần cứng mình vẽ xong rồi nhưng còn về code thì mình gà mờ vô cùng. Bạn nào giúp mình viết code chạy chữ thì tốt quá. chạy chữ đơn giản như "ngay moi may man". Có bạn nào ở Hà Nội giỏi cái này có thể cho mình số đt giao lưu nhé .
    Đây là mạch của mình. hihi dân ko chuyên đừng cười nhé.
    machsieuquangbao.DSN

TẶNG BẠN LED MATRIX 16X32 " NGÀY MỚI MAY MẮN" THEO YÊU CẦU CỦA BẠN . MUỐN ĐỔI MÃ LED BẠN DÙNG PHẦN MỀM GamoLedFont1.2_win_2011-08-18(Google) ĐỔI NHÉ ( DATA -BIT1. KIỂU 7/0). OK
    DOAN.rar

Comment

hihi cảm ơn bạn. nhưng mà bảng led to quá mình khó layout mạch in . gà lắm. dân ngoài ngành mà. bạn có cái nào nhỏ nhỏ hơn ko để mình dễ layout

Comment

hihi cảm ơn bạn. nhưng mà bảng led to quá mình khó layout mạch in . gà lắm. dân ngoài ngành mà. bạn có cái nào nhỏ nhỏ hơn ko để mình dễ layout. wow mình vừa xem xong đẹp quá. bạn có bản layout của mạch đó ko

Comment

ai có mạch 8x32 ý. Cho em xin nguyên lý chuẩn đi.em cũng mún làm cho biết.

Comment

mình cũng thích thú về cái phần này lém nhưng chưa làm bao giời chỉ ngại là làm phần cứng mà không biết viết code như thế nào thì làm cũng phí tiền. hihi,. chúc bạn tuandhcn1 làm thành công rồi sau đó up video nên xem nó thế nào nhé.

Tiện đây cho hỏi có ae nào vào ghé thăm toppic này thì xin giúp đỡ tôi về phần mạch nạp 89S52 này với, hộm nọ kiếm được cái mạch này trên diễn đàn mà ko hiểu, mong mọi người giúp đỡ!
            Click image for larger version

Name:	isa_schm.jpg
Views:	1
Size:	50.2 KB
ID:	1358688
            Đây là mạch nạp trực tiếp cho 89S52, ko hiểu nối ra P1, P2, P3, P4, P5, P6 là nối đi đâu, có phải là nối vào chân vđk ko ạ, mà cụ thể là chân nào của port nào của vdk vậy. Tác giả của mạch này ko giải thích rõ nên ko hiểu hoài!
            Last edited by muoitd; 15-03-2012, 19:27.

Comment

Về tác giả

Collapse

tuandhcn1 Tìm hiểu thêm về tuandhcn1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X