Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ai biết ve mạch vi điều khiển 8051

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai biết ve mạch vi điều khiển 8051

mk lam song mạch led trái tim rùi mà cắm IC vào k thấy nháy mà sáng tất 32 led cắm cả con nạp mạch khác chạy ngon lắp vào mạch mk là bị lỗi haiz ai biết cmt rum cái

Sao bạn không xem xét có làm đúng mạch in không nhỉ ? có đường mạch nào bị cham hay đứt không ? tụ lắp ngươc không ? mạch 89 32 led trái tim có vài 3 cái linh kiện chứ có nhiều đâu ?

Comment

xem het rui dung chan hom qua nháy ngon hni lap lai k nhay moi dau chu

Comment

Nguyên văn bởi tuanhue56 Xem bài viết
        mk lam song mạch led trái tim rùi mà cắm IC vào k thấy nháy mà sáng tất 32 led cắm cả con nạp mạch khác chạy ngon lắp vào mạch mk là bị lỗi haiz ai biết cmt rum cái

tôt nhất bạn nên up hình mạch nguyên lý và mo phỏng lên mói biết đàng sửa cái này mình làm nhiều rôi lắp vô là chạy luôn chứ có gì đâu?cần mình share cho
        đơn giản chỉ có 32 em led chứ mấy

MOV NHÀ,ANH
        MOV NHÀ,EM
        ADD ANH,EM

Comment

Nguyên văn bởi boynghean Xem bài viết
          tôt nhất bạn nên up hình mạch nguyên lý và mo phỏng lên mói biết đàng sửa cái này mình làm nhiều rôi lắp vô là chạy luôn chứ có gì đâu?cần mình share cho
          đơn giản chỉ có 32 em led chứ mấy
          hihi dc rui a ak e chắc của e bị chập e bỏ ra dc rui thankssssssssssss mầy mò nhiều nó ra còn cái cube nữa đợi e nộp mạch này song có gì e hỏi bác chỉ bảo e vs nha

Comment

Nguyên văn bởi tuanhue56 Xem bài viết
            hihi dc rui a ak e chắc của e bị chập e bỏ ra dc rui thankssssssssssss mầy mò nhiều nó ra còn cái cube nữa đợi e nộp mạch này song có gì e hỏi bác chỉ bảo e vs nha

ok? chúc bạn thành công

MOV NHÀ,ANH
            MOV NHÀ,EM
            ADD ANH,EM

Comment

Về tác giả

Collapse

tuanhue56 Tìm hiểu thêm về tuanhue56

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X