Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp em với các pác ơi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp em với các pác ơi

các anh ơi giúp em....
    em mới nhận đồ án điếm sản phẩm... phần mạch thì em làm xong hết rùi!! chỉ có băng chuyền thôi, các anh nào viết được chương trình điều khiển động cơ cho băng chuyền.
    em muốn điếm lên đến 20 thì đúng lúc đó độn cơ ngừng, và ngược lại điếm xuống cũng như thế.

Oh!Sao lạ nhỉ?
    Bạn cứ đếm đủ 20 sản phẩm thì bạn không cấp điện cho động cơ nữa thì nó sẽ ngừng ngay thôi mà.
    Có lẽ bạn chưa nói rõ lắm nên mọi người khó hiểu ý bạn đươc.
    Bạn nên viết bài rõ hơn nữa nhé.

Comment

Nguyên văn bởi ngtvirus Xem bài viết
      các anh ơi giúp em....
      em mới nhận đồ án điếm sản phẩm... phần mạch thì em làm xong hết rùi!! chỉ có băng chuyền thôi, các anh nào viết được chương trình điều khiển động cơ cho băng chuyền.
      em muốn điếm lên đến 20 thì đúng lúc đó độn cơ ngừng, và ngược lại điếm xuống cũng như thế.
      Bạn này học điện tử mà không chịu học để tự làm được bài toán không khó và cơ bản nhất đối với sinh viên thì buồn quá.
      Nếu bạn muốn mọi người giúp đỡ thì cũng nên post lên sơ đồ nguyên lý và cho biết dùng VĐK họ nào hay dùng các con IC logic thì mọi người mới giúp được. (Chú ý bạn lần sau viết chính tả chính xác một chút).
      Last edited by minhhieu; 11-08-2008, 23:06.
      n
      ĐT: 0986 492 489

Tham khảo:

Comment

!!!

các anh ơi giúp em....
        Em mới nhận đồ án điếm sản phẩm... Phần mạch thì em làm xong hết rùi!! Chỉ có băng chuyền thôi, các anh nào viết được chương trình điều khiển động cơ cho băng chuyền.
        Em muốn điếm lên đến 20 thì đúng lúc đó độn cơ ngừng, và ngược lại điếm xuống cũng như thế.
        đồ án thì bác chịu khó làm đi mới có kinh nghiệm !thắc mắc gì thì anh em giải đáp giúp! Chứ làm giúp bác luôn thì hơi bị khó.hì hì. đôi lời góp ý !cố lên
        SỰ HỌC LÀ MÃI MÃI......!!!!

Comment

ôi trời các pác cứ làm khó em... làm mãi không được thì mới nhờ đến các pác. Em đan cần mạch nguyên lý điều khiển động cơ kết nối với AT8951... pác nào có thì cho em đi còn chương trình thì tự viết vậy... tự ái dân trào rùi... hix... hix...

Comment

ôi trời các pác cứ làm khó em... làm mãi không được thì mới nhờ đến các pác. Em đan cần mạch nguyên lý điều khiển động cơ kết nối với AT8951... pác nào có thì cho em đi còn chương trình thì tự viết vậy... tự ái dân trào rùi... hix... hix...
            Oạch, bác này viết sao sai chính tả nhiều quá ha . Theo em nghĩ thì ta có thể mắc đơn giản như sau ( em gửi kèm theo đó, đơn giản vậy thôi chứ phức tạp hơn thì em chưa biết, hì hì )
            Attached Files
            Và con tim đã vui trở lại ....

Comment

Về tác giả

Collapse

ngtvirus Tìm hiểu thêm về ngtvirus

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X