Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp đỡ mạch nạp: 89 series device programmer - usb

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

mình từng mua cái này. cái này dùng trên win 7 ko được đâu bạn. bạn đổi sang mạch khác đi. không là miễn nạp tất cả các loại mạch nạp luôn đó.

Comment

Ae giúp mình với. mình kiếm được cái 89 series device programmer - usb mà ko kiếm được đĩa của nó. Ae cho mình xin chương trình nạp cho cái này được ko. mình cài driver được rùi nhưng mở ch trình nạp lên mà nó ko nhận ra mạch nạp này. AE cho mình xin ch trình nạp gốc trong đĩa nha??

Comment

mình đã dùng ch trình nạp proload và Ezdownloader rồi đều ko được. ko biết có phải con master bị mất ch trình ko nữa. mong ae giúp đỡ........

Comment

Có anh nào cho e hỏi, tình hình là e cũng mua mạch nạp 89 series device programmer USB, cũng cài chương trình Little Programmer Version Gold và driver cho cổng usb rùi. Nhưng mà khi e nạp chương trình cho con 89C51 thì được nhưng mà xóa thì lại không được, cứ đến 99% là đứng àh rùi nó báo là xóa không xóa được rùi không kết nối được với cổng com lun. Không bít bại con 89 hay tại mạch nạp nữa, e đã nạp 2 con rùi đều không xóa được hết

Comment

Nguyên văn bởi LQLQ Xem bài viết
            Nói chung, về cơ bản làm như [VN]NMD hướng dẫn là có thể chạy được. Có một vài máy thì hơi khác tí xíu. Mình cũng dùng W7, chạy vèo vèo.
            được chết liền bác à. mình xài windows 7 ultimate 64bit, thử mãi vẫn không được. bực cả mình

Comment

các bác ơi. Dùng Proload 4.2 có cái dòng "set lock bytes after writting" de lam j vậy ? Co cần tick vô đó k?

Comment

cai do sd win 7 32 duoc, nhug 64 thi minh chua thu. con phan mem thi fai la little program gold la ok ngay.
                TÌNH YÊU KHÔNG TỰ SINH RA CŨNG KHÔNG TỰ MÂT ĐI
                MÀ NÓ CHỈ CHUYỂN HÓA TỪ NGƯỜI NÀY SANG NGƯỜI KHÁC . . . ! ! ! !...

Comment

mạch nạp 89 series device programmer USB không thể xóa được, tòan 99% là đứng, cứ ghi đè lên thôi
                  SĐt: 01238004961

Comment

mạch nap này hien tai chi hỗ trợ win xp hoặc win7 32bit thôi ban oi.
                    mình và thằng bạn góp tiền mua cái mạch nạp này về mà không xài đc trên laptop cua cả hai lun vì tòan win7 64bit, nhưng cài trên máy chị nó thì chạy vù vù vì máy chị nó xài win7 32bit

Comment

cd programer kit 8051.rar

phan mem cho 89 series programer usb nek

Comment

Nguyên văn bởi phongcachya Xem bài viết
                        Ae giúp mình với. mình kiếm được cái 89 series device programmer - usb mà ko kiếm được đĩa của nó. Ae cho mình xin chương trình nạp cho cái này được ko. mình cài driver được rùi nhưng mở ch trình nạp lên mà nó ko nhận ra mạch nạp này. AE cho mình xin ch trình nạp gốc trong đĩa nha??
                        cd programer kit 8051.rar
                        mà hình như cái kit nạp này xóa rom tự động đúng không các mem sao không thấy chỗ nào để xóa rom hết thê.....

Comment

Nguyên văn bởi bad_boy_no1 Xem bài viết
                          em mua 1 cái mạch nạp: 89 series device programmer - usb nó có 1 cd em cài song cái Little Programmer Version Gold o trong cd.
                          còn cái Driver ở trong đó em k cài dc

em cắm cái mạch nạp vào trong usb của máy em làn đầu nó kêu thiếu driver. may thông báo tải PL2303_Prolific_DriverInstaller_v1210 về cài. em cài song cắm mạch nạp vào nó báo lỗi. em chịu. k biết làm sao. mong các pro giúp em.

lỗi hiện lên thế đo... em kiểm tra device nó như thế đó. em dùng win 7 ultimate 64
                          [ATTACH=CONFIG]36500[/ATTACH]
                          cái này không xài cho win7 bạn nhé

Comment

Nguyên văn bởi huyhoang0218 Xem bài viết
                            cái này không xài cho win7 bạn nhé
                            bạn dùng chưa bạn nói
                            SĐt: 01238004961

Comment

bạn kích thẳng vào chữ failed or dòng xanh bên dưới đó để nó tự sửa lỗi nhé
                              Nguyễn Huy Biên - 01649 802 694
                              gmail :

Comment

Lúc trước xài được little programmer trên win 7 32bit ngon lành. Sau này cài lên win 7 64bit thì không nhận driver mạch nạp. lên Prolific dơnload driver về thì nó báo là IC2303 là dồ giả nên không nhận driver (trong khi đó thì nó nhận được IC2303 trong cái SP200S của Thiên Minh). Cài vào máy ảo thì nhận được driver, nhưng cái Little programmer báo là thiếu module, không chạy được. Có bác nào gặp trường hợp tương tự chưa?

Comment

Về tác giả

Collapse

bad_boy_no1 Tìm hiểu thêm về bad_boy_no1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X