Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tutorial 0 : Hướng dẫn cài đặt OPENCV trong Visual Studio 2008(New bie)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tutorial 0 : Hướng dẫn cài đặt OPENCV trong Visual Studio 2008(New bie)

Bài viết này trình bày cách Add thư viện OPENCV vào Visual Studio 2008.Hiện tại nhóm mình đang cố gắng hoàn thiện các tutorial hướng theo cuốn sách OReilly Learning OpenCV.
    Các bài viết này mang tính chất dùng cho người mới bắt đầu sử dụng OPENCV,hiện thời thì tụi mình cũng chỉ đang vừa học vừa thực hành.Mỗi tuần sẽ cố gắng hoàn thành 1 tutorial nhỏ.

Hy vọng những bài viết này có thể giúp người người mới bắt đầu,người tự hoc tiếp cận nhanh hơn

Rất mong sự góp ý của mọi người

TUTORIAL 0 : Hướng dẫn cài đặt OPEN trong Visual Studio 2008(New bie)

Tutorial 0
    Last edited by vagabondtt; 11-11-2009, 14:07.
    Email:

Chờ tutorial 1.
    Mà sao chủ thread delay lâu thế.

Comment

Cac ban co the tham khao them tai day: http://www.dientuvietnam.net/forums/...d=1#post331600

Comment

Ebook hướng dẫn cài đặt và sử dụng OpenCV trong Visual Studio 2008 & 2010

Chào các bạn, nếu các bạn muốn biết cách cài đặt và sử dụng OpenCV thì các bạn có thể tham khảo một phần trong Ebook này. Mình có hướng dẫn trên cả VS2010 và VS2008 đồng thời các bản OpenCV2.1 và OpenCV2.2 Mình đang hoàn thiện Ebook nên tạm thời Share một phần nhỏ. ^^. Sau khi hoàn thành mình sẽ share phần còn lại cho các bạn yêu thích OpenCV. ^^
        Nhân tiện mình rất muốn tìm ai đó để cùng nghiên cứu với mình đề tài này. )
        http://www.mediafire.com/?eeaaa7adax2sl6u

Comment

Nguyên văn bởi tuanluckm Xem bài viết
          Chào các bạn, nếu các bạn muốn biết cách cài đặt và sử dụng OpenCV thì các bạn có thể tham khảo một phần trong Ebook này. Mình có hướng dẫn trên cả VS2010 và VS2008 đồng thời các bản OpenCV2.1 và OpenCV2.2 Mình đang hoàn thiện Ebook nên tạm thời Share một phần nhỏ. ^^. Sau khi hoàn thành mình sẽ share phần còn lại cho các bạn yêu thích OpenCV. ^^
          Nhân tiện mình rất muốn tìm ai đó để cùng nghiên cứu với mình đề tài này. )
          OPENCV.pdf
          Chào bạn tuanluckm. Mình cũng đang làm một số projects liên quan đến xử lý ảnh và video sử dụng Matlab và OpenCV trong visual Studio 2010. Hi vọng sẽ có thể chia sẻ kiến thức cùng nhau trong threat này. Rất hiếm hoi tìm được người cùng làm về vấn đề này.
          Đây là email của mình, cò gì contact chúng ta cùng trao đổi nhé: tvhau.vnu@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

vagabondtt Tìm hiểu thêm về vagabondtt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X