Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm DSP eningeer and embedded Linux Engineer cho OMAP5912

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm DSP eningeer and embedded Linux Engineer cho OMAP5912

Mình tên là Hiếu Ninh hiện đang cư ngụ và làm việc tại Mỹ www.telexcommunications.com. Mình là lead engineer cho nhóm talking book http://www.telexcommunications.com/TalkingBook/web.nsf. Hiện tại công ty mình đang cần tìm người để làm việc tại Việt Nam do mình quản lý. Nếu trong forum này biết ai hoặc có khả năng về DSP hoặc embedded Linux và cần việc làm thì có thể gởi email cho mình tại hninh@hotmail.com.

Cảm ơn
    |

Nguyên văn bởi hninh
    Mình tên là Hiếu Ninh hiện đang cư ngụ và làm việc tại Mỹ www.telexcommunications.com. Mình là lead engineer cho nhóm talking book http://www.telexcommunications.com/TalkingBook/web.nsf. Hiện tại công ty mình đang cần tìm người để làm việc tại Việt Nam do mình quản lý. Nếu trong forum này biết ai hoặc có khả năng về DSP hoặc embedded Linux và cần việc làm thì có thể gởi email cho mình tại hninh@hotmail.com.

Cảm ơn
    Bạn Ninh àh!Nếu bạn nói vấn đề này cách đây một năm có lẽ tui xung phong ngay!Nhưng có lẽ vẫn chưa muộn !Bạn có thể nói rõ hơn về các yêu cầu về DSP và embedded Linux đi để tui xem có khả năng không?DSP ,tui cũng biết không nhiều lắm nhưng cũng đã từng tìm hiểu ,không biết mức độ nào có thể đáp ứng yêu cầu công việc của bạn?Bạn hãy thông tin cho anh em nhiều hơn chút nữa nha!Mến!

Comment

ah,nếu được tui có một đề nghị nhỏ :bạn Ninh hãy đưa ra một đề tài nào đó chẳng hạn ,anh em sẽ thử sức !Nói thật ,có lẽ kiến thức học xong ở trường đại học nếu chưa phù hợp ,đụng vấn đề mới tiếp tục trau dồi và nghiên cứu !Tức là làm gì thì hết mình vì nó!

Comment

Xin goi email cho Hieu de tien lien lac
        |

Comment

Sao tôi liên lạc mãi không thấy trả lời nhỉ.

Comment

Daihang

Ban goi email lan nua cho toi xem. chac toi khong nhan duoc
            |

Comment

Cái này bạn có dùng thư viện TTS không hay chỉ xử lý digital audio?
              Bạn cho biết mức lương đi năm sau mình tốt nghiệp xin làm chân lập trình. Mình đã làm việc trên TI C6000 và TMS320 rồi. Còn C++ thì dự án nào cũng nhận. Miễn là có thuật toán khá khá rõ ràng.(không cần quá chi tiết).
              Last edited by minhcuong; 21-07-2006, 22:39.

Comment

he he, bác Minhcuong ơi. Em liên lạc mấy lần có thấy hồi âm chút nào đâu. Chẳng biết lời rao kia có thật không. Đúng thì nói luôn cho anh em cùng biết. hịc hịc

Comment

Sorry sorry

Do minh ít vào diễn đàn này, vài tháng, check mailbox 1 lần. Năng lực sử dụng Internet có hạn là khổ thế đấy.

Có gì mail cho mình ở địa chỉ minhcuong<acong>gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

hninh Tìm hiểu thêm về hninh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X