Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về giao diện consloe trên DSK6416

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về giao diện consloe trên DSK6416

em mới bắt đầu học kit DSK6416 mà thầy chẳng hướng dẫn gì cả,em tìm đỏ mắt mà cũng không thấy cái giao diện console đề cập trong tài liệu cả,đề tài là xuất 1 dòng chứ hiển thị trên giao diện console này,bro nào đã làm rồi thì hướng dẫn giùm em với nha,cảm ơn mọi người nhiều (tại e bí quá nên lên hỏi thôi,mọi người đừng trách là e không tìm hiểu nha ^^!)

bạn sử dụng CCS Version mấy, V4,V5 thì mình còn biết chứ V3 thì cũng chưa thử!

Comment

hiz,tiếc là e đang dùng CCS v3.1,vậy thì dùng V4 để lập trình cho con này được không ạ?nếu có thì hướng dẫn giùm e,thanks a lot

Comment

Nguyên văn bởi hitman2607 Xem bài viết
        hiz,tiếc là e đang dùng CCS v3.1,vậy thì dùng V4 để lập trình cho con này được không ạ?nếu có thì hướng dẫn giùm e,thanks a lot
        V4 lập trình được chứ,mình cũng đang học board này mà! đang bí ở bộ lọc IIR!

Comment

Nguyên văn bởi chumanh Xem bài viết
          V4 lập trình được chứ,mình cũng đang học board này mà! đang bí ở bộ lọc IIR!
          vậy bro có thể giúp mình về cái phần hiển thị đó được không nếu không được thì cho mình cái hình giao diện console trên cái v4 để mình tham khảo nha,thanks bro ^^

Comment

vậy bro có thể giúp mình về cái phần hiển thị đó được không nếu không được thì cho mình cái hình giao diện console trên cái v4 để mình tham khảo nha,thanks bro ^^
            h mình đang đi bên ngoài, có gì tối mình sẽ post lên cho bạn xem ^^!

Comment

h mình đang đi bên ngoài, có gì tối mình sẽ post lên cho bạn xem ^^!
              oki ^^,bạn có link mediafire của cái v4 thì post cho mình lun nha,cảm ơn nhìu nhìu

Comment

oki ^^,bạn có link mediafire của cái v4 thì post cho mình lun nha,cảm ơn nhìu nhìu
                link MF thì mình không có, nhưng bạn có thể tải trực tiếp từ trang chủ của TI.

dưới đây là hình ảnh về màn hình console mà bạn yêu cầu.

Comment

link MF thì mình không có, nhưng bạn có thể tải trực tiếp từ trang chủ của TI.

dưới đây là hình ảnh về màn hình console mà bạn yêu cầu.
                  cảm ơn bạn nhưng bạn có thể nói cụ thể cái giao diện console lấy từ thanh công cụ nào không vậy?mình vô trang chủ TI,đăng kí thành viên rồi mà vẫn ko tải được mới bùn chứ,hiz
                  Last edited by hitman2607; 12-09-2011, 07:52.

Comment

Cửa sổ Console bạn có thể lấy ra từ View->Console

Comment

Về tác giả

Collapse

hitman2607 Tìm hiểu thêm về hitman2607

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X