Thông báo

Collapse
No announcement yet.

rất rất cần anh em giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• rất rất cần anh em giúp

tình hình là em có 1 cái dcom HSDPA mua ở thành phố hồ chí minh,hồi hè vừa rồi em đi đám cưới mua được,sau 1 thời gian dùng cũng khá ổn đihj,nhưng cách đây 1 tháng thì em ko dùng tới nữa vì em chộp được cái pass wifi,(ko tiện nói ra vì,,,,,,,) mấy hôm nay họ nghỉ tết nên họ tắt mất wf em ko có mạng nữa,nhưng hôm nay em đưa dcom ra thì cắm máy nó ko nhận em thử nhièu máy cả máy bàn cả laptop nhưng cũng ko được,bình thường thì néu máy chưa có cài nó thì nó sẽ hiẹn thị file chạy trong my computer nhưng giờ nó ko hiện gì hết mà máy cài rồi cũng ko co gì luôn nhưng lạ 1 điiêu là cái đèn báo trên nó vẫn hoạt động nó vẫn sang,em đã thử gắn vào cái thẻ điện thoại nhưng cũng ko có gì/

em muốn hỏi nó bị gì vậy???
    ai biết chỉ em với đucợ kko?
    cảm ơn rấtnhieu

MOV NHÀ,ANH
    MOV NHÀ,EM
    ADD ANH,EM

sao không có ai giúp vớ vậy????????????????????????????/ / / / : ((: ((: ((: ((: ((

MOV NHÀ,ANH
    MOV NHÀ,EM
    ADD ANH,EM

Comment

sao vậy ko ai có ý kiến gì sao?giúp đi nào? mấy người dọc rồi mà sao ko ai có trợ giúpd vssyj

MOV NHÀ,ANH
      MOV NHÀ,EM
      ADD ANH,EM

Comment

anh em cho biết phải làm thế nào đi,giờ ko sửa được thì tết về lấy gì mà lên diễn dàn với face được đây???
        có ai biết về cái này giúp đi

MOV NHÀ,ANH
        MOV NHÀ,EM
        ADD ANH,EM

Comment

toi cung co mot cai y trang nhu ban noi ay???hoi cac bac sua dt thi bo tsy?toi mua cai khac lun ?

Comment

Xem cổng USB có nhận ra có thiết bị cắm vô không ??? Nếu nhận ra thì vô rồi chạy file cài đặt xem sao..........

Comment

khi cắm vào máy tính thì máy ko báo là có thít bị miws được chèn vào mới dau chứ,chẳng nhẽ giờ phải mua cái mới thật,vậy thì tét này ko dược gặp anh em rôi?

MOV NHÀ,ANH
              MOV NHÀ,EM
              ADD ANH,EM

Comment

Nguyên văn bởi boynghean Xem bài viết
                sao vậy ko ai có ý kiến gì sao?giúp đi nào? mấy người dọc rồi mà sao ko ai có trợ giúpd vssyj
                bạn này buồn cười nhỉ,hỏi là bắt người khác trả phải giúp ngay tức khắc.
                cho bài này vào thùng rác luôn đi mod ơi

Comment

Nguyên văn bởi DIY RC Xem bài viết
                  bạn này buồn cười nhỉ,hỏi là bắt người khác trả phải giúp ngay tức khắc.
                  cho bài này vào thùng rác luôn đi mod ơi
                  này bạn ko có ý kiến giúp đỡ thì bạn nên im mồm đi,những cái tôi ko biết nên tôi mới nhờ mọi người giúp đỡ,nếu tôi mà giải quyết được tôi đâu cần lên đây để hỏi,tôi xem qua hồ sơ bạn thấy bạn cũng lên đây hỏi ko chứ chưa thấy bạn đóng góp 1 bài nào cho diễn đàn,
                  cả nước việt nam này thiếu gì người giúp,nếu bạn kogiup đuôccswj thì ko mời bạn đọc

MOV NHÀ,ANH
                  MOV NHÀ,EM
                  ADD ANH,EM

Comment

Nguyên văn bởi boynghean Xem bài viết
                    khi cắm vào máy tính thì máy ko báo là có thít bị miws được chèn vào mới dau chứ,chẳng nhẽ giờ phải mua cái mới thật,vậy thì tét này ko dược gặp anh em rôi?
                    Khi cắm vào máy tính thì máy không báo là có thiết bị mới được chèn vào
                    Như vậy bác kiểm tra xem chân cẳng của nó có sạch sẽ không? Chắc là bị đen sì rồi, lâu quá không dùng, hơi ẩm tấn công.

Chúc vui.

Comment

Nguyên văn bởi aici Xem bài viết
                      Khi cắm vào máy tính thì máy không báo là có thiết bị mới được chèn vào
                      Như vậy bác kiểm tra xem chân cẳng của nó có sạch sẽ không? Chắc là bị đen sì rồi, lâu quá không dùng, hơi ẩm tấn công.

Chúc vui.
                      cảm ơn bạn đã giúp đỡ?máy tính ko báo là có thiết bị nhưng cái đèn bào trên thân nó vẫn sáng, có nghĩa là có nguồn mình thử mấy cái máy tính cũng đều như vậy,mình cám vào khoảng 30 phút thì sờ bên ngoài thấy nó vẫn ấm như thường,mình không hiểu sao nữa

MOV NHÀ,ANH
                      MOV NHÀ,EM
                      ADD ANH,EM

Comment

Thì nghịch đi, USB vẫn có điện vô, vậy thì quan tâm đến hai đường tín hiệu giữa thôi....Vệ sinh, hàn lại, sấy lại xem sao đã...

Comment

Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
                          Thì nghịch đi, USB vẫn có điện vô, vậy thì quan tâm đến hai đường tín hiệu giữa thôi....Vệ sinh, hàn lại, sấy lại xem sao đã...
                          ừm thank bạn mình sẽ thử sấy khô thử chứ gàn thì mình ko dám rồi mình mở ra mà linh kiện nó quá béko thể hàn được mình mở ra mà nó cõ con ic trên lung nó gi la quancomm với 2 ic ko co tên mình chằng biết con nào nhận nhiệm vu nào vô mạng tìm cũng ko ra gi cả,mà khi mình sờ tay vào cái bản mạch thì cái đèn báo trên dcom nó sáng yếu nhưng cũng ko có kết quả gì,

MOV NHÀ,ANH
                          MOV NHÀ,EM
                          ADD ANH,EM

Comment

có lẽ nen mua cái mới hihihi

MOV NHÀ,ANH
                            MOV NHÀ,EM
                            ADD ANH,EM

Comment

Về tác giả

Collapse

boynghean Tìm hiểu thêm về boynghean