Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi đề tài về mạng NGN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho hỏi đề tài về mạng NGN

Mình chuẩn bị làm luận văn tốt nghiệp về mạng thế hệ tiếp theo NGN, xin hỏi mọi người là vào thời điểm này thì mình nên nghiên cứu về vấn đề gì cho nó mới mẻ và hay về mảng này nhỉ? Nhờ mọi người ai biết thì chỉ giáo giúp mình, với lại nên tham khảo tài liệu nào nữa. Cảm ơn mọi người nhiều.

Hix. Không có ai muốn giúp cả Buồn woa'

Comment

đề tài ngn

Nguyên văn bởi dientu2k Xem bài viết
      Mình chuẩn bị làm luận văn tốt nghiệp về mạng thế hệ tiếp theo NGN, xin hỏi mọi người là vào thời điểm này thì mình nên nghiên cứu về vấn đề gì cho nó mới mẻ và hay về mảng này nhỉ? Nhờ mọi người ai biết thì chỉ giáo giúp mình, với lại nên tham khảo tài liệu nào nữa. Cảm ơn mọi người nhiều.
      cho mình mail của bạn mình gửi cho.
      |

Comment

mail của mình đây: dientu2k@gmail.com
        Cảm ơn bạn nhiều nhé

Comment

Mình có một chút tài liệu về NGN (Next Generation Network), bạn nào có nhu cầu thì có thể download để tham khảo.
          http://www.fiboshare.com/download.php?id=5FC3AA071

Comment

Chạy quanh BK vào mấy hàng bán CDROM mà kiếm ... nhiều đĩa chứa đề tài thừa đủ để tham khảo !

Comment

ngn

Nguyên văn bởi Lucky368 Xem bài viết
              Chạy quanh BK vào mấy hàng bán CDROM mà kiếm ... nhiều đĩa chứa đề tài thừa đủ để tham khảo !
              Lên mạng search đi :"tài liệu NGN"
              http://www.scribd.com/doc/2540785/NGNTran-Thi-Ngoc
              http://www.mediafire.com/?n3wilmkydnj.
              Xin thưa đã quá đủ
              |

Comment

tiện đây cũng nhờ các huynh đệ giúp cho tui chút tl về mạng GPRS. thanks nhiều.

Comment

Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ, đặc biệt là anh Chính - chinhtq72

Comment

em cũng đang định làm về cái này, nhưng sao thấy cứ cũ cũ thế nào ấy, hỏi thì mọi ng kêu là cũ với TG nhưng với VN thì ko cũ cho nên vẫn quyết định làm tiếp. thank các anh chị nhìu nhìu nha

Comment

Cảm ơn mọi người đã giúp đỡ, đặc biệt là anh Chính - chinhtq72
                      Lần sau cậu ấn vào nút CẢM ƠN ấy nhé
                      |

Comment

Theo tôi thì NGN ở VNAM thì cũng mới thôi, phần tài liệu thì khá nhiều, trong đó có luận văn của Nguyễn Thúy Minh Hiền (trước kia làm viện khoa học Bưu điện) hoặc tài liệu của VNPT cũng đã nghiên cứu. Tuy nhiên nếu nghiên cứu làm luận văn nên thực tế một chút, vấn đề chuyển tải và tích hợp hạ tầng của các mạng truyền thông như viễn thông, mạng tin học, phát thanh truyền hình, truyền số liệu ... trong NGN thì đảm bảo ra trường bạn sẽ có ngay một kiến thức nhất định rất cần cho nhu cầu việc làm bây giờ. Chúc các bạn có sự lựa chọn tốt.

Comment

Nguyên văn bởi chinhtq72 Xem bài viết
                          mình nữa: caothanh1987@gmail.com
                          mình cũng định làm TN về mảng này, cám ơn bạn trước nha

Comment

Nguyên văn bởi chinhtq72 Xem bài viết
                            :cho mình xin tài liệu NGN với.

Comment

mình đang làm đồ án NGN các huynh có tài liệu cho mình xin với.thank!

Comment

Về tác giả

Collapse

dientu2k Tìm hiểu thêm về dientu2k

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X