Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về tài liệu viễn thông !!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về tài liệu viễn thông !!

xin hỏi các bạn là có cuốn sách nào mô tả một cách tổng quan về viễn thông từ các kĩ thuật cơ bản và phác thảo qua toàn bộ các công nghê viễn thông từ xưa đến nay hay không?? mình đang cần kiếm một cuốn sách gộp đầy đủ các nội dung của mấy môn học mình học ở trường vào ( ví như môn thông tin số, môn cơ sở mạng thông tin...) để đọc cho nó hệ thống ý mà
    Bạn hay a chị nào đi trước biết cuốn sách nào hay của tác giả nào cho mình tên để mình đi tìm mua nhé .

Cám ơn mọi người
    |

Không học 8051 nữa hay sao mà nhảy qua Viễn thông thế ?
    Tài liệu viễ thông: visit site
    Đăng kí tài khoản, download có hạn

Comment

ối, bác vẫn còn nhớ e cơ à, bác vẫn khỏe chứ 8051 học cho biết thôi chứ iem cũng không khoái học sâu cái đấy lắm, dù sao cũng có hiểu biết qua loa , cũng từng được trải nghiệm lập trình vi điều khiển , làm mạch, làm sản phẩm thât

À, cái trang ebook đó thì e biết rồi, quan trọng là e hỏi các bác là đã đọc qua cuốn sách nào hay như trên không thì giới thiệu cho e để e đi mua , chứ đọc e book mệt lắm bác à
      |

Comment

Khoẻ thường, hôm trước ra HN có gặp Toan.Lv, 2 anh em ngồi uống nước cả buổi trưa ở đường Nguyễn Chí Thanh.
        Anh không theo ngành Viễn thông nên không biết cuốn nào hay. Hôm nay không giúp gì được cho chú rồi
        Ngoài đấy nắng lắm phải không ? Trong này mưa tầm tã, 19 tới anh ra HN. Rảnh thì anh em gặp nhau.

Comment

a, lại nhắc đến a Toan.LV. ôg anh đấy nhiệt tình thật. Nói chung nhờ có các bác mà e cũng tự hoàn thành cái bài tập lớn được , tự đặt mạch, hàn họ như thật .
          A mà gặp a Toan.LV gửi lời hỏi thăm hộ e nhé . e dạo này học suốt , cũng bận lắm, cũng ko biết có gặp được các a ko. Dù sao cũng rất biết ơn bọn anh , chân tình
          |

Comment

ai có mạch báo động dùng tia hồng ngoại thì cho mình với
            gửi vào mail :quydt1@gmail.com
            cảm ơn

Comment

Tài liệu về viễn thông tui có nhiều.xin xem thử nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

machithanh Tìm hiểu thêm về machithanh

Bài viết mới nhất