Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về kỹ thuật vệ tinh?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về kỹ thuật vệ tinh?

Cho em hỏi kỹ thuật số vệ tinh khác kỹ thuật số mặt đất như thế nào ạ,hôm nay thầy giáo em hỏi cả lớp mà không ai trả lời được nên thầy cho "khất" (có phải dựa vào kỹ thuật ang ten để trả lời không ạ?).Mong anh chị và các bạn giúp đỡ em,nếu ai có tài liệu về kỹ thuật số vệ tinh,mặt đất thì cho em xin link cũng được ạ.Thanks mọi người.

chào bạn ! để trả lời bạn hiểu dc hết và sụ khác nhau giữa KTS mặt đất và TH vệ tinh thì nhiều lắm bạn qua đây tham khảo nha.diễn đàn công nghệ truyền hình
    ko biết có phạm lỗi là quảng bá trang web khác ko nhưng cũng sory Mod nha!

Comment

Nguyên văn bởi tuanhvt Xem bài viết
      Cho em hỏi kỹ thuật số vệ tinh khác kỹ thuật số mặt đất như thế nào ạ,hôm nay thầy giáo em hỏi cả lớp mà không ai trả lời được nên thầy cho "khất" (có phải dựa vào kỹ thuật ang ten để trả lời không ạ?).Mong anh chị và các bạn giúp đỡ em,nếu ai có tài liệu về kỹ thuật số vệ tinh,mặt đất thì cho em xin link cũng được ạ.Thanks mọi người.
      quanh quẩn phương pháp truyền dẫn =>ưu điểm nhược điểm=>vệ tinh là nhất :chơi mọi địa hình phủ sóng rộng,cường độ sóng đồng đều ổn định....
      Sửa biến tần, Servo, Máy hàn , Máy tính công nghiệp, Nguồn xung 0978666571
      Web :

Comment

Về tác giả

Collapse

tuanhvt Tìm hiểu thêm về tuanhvt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X