Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mach den jao thong

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mach den jao thong

jup e ve he thong tu dong dieu khien bang den giao thong o 1 nga tu, gom co 5 den (3 cho xe va 2 cho nguoi di bo), tu 10h tro di >> den vong nhay
    va dac biet cho them bo dem nguoc, anh nao co hinh ve mach bai nay cho e tham khao dc ko, e cam on nhiu nhiu!!!

bạn tìm hiểu về 8051
    rồi viết code cho nó
    còn từ 10h trở đi thì bạn dùng cảm biến thu ánh sáng
    khi trời bắt đầu tối , cảm biến bị tác động
    tính từ lúc đó ( tùy bạn cân chỉnh để biết lúc đó lla bao nhiêu giờ,
    nếu không bạn có thể thiết lập một đồng hồ ảo trong 8051 luôn)
    chúc bạn thành công
    0945061338(vocam.h@gmail.com,lehanhdtk3@gmail.com)
    ||
    PROGRAMING(C,ASM),HARDWARE,LMD,RTC,GPRS,GPS....ALL OF VDK

Comment

Nguyên văn bởi hoangvquy Xem bài viết
      jup e ve he thong tu dong dieu khien bang den giao thong o 1 nga tu, gom co 5 den (3 cho xe va 2 cho nguoi di bo), tu 10h tro di >> den vong nhay
      va dac biet cho them bo dem nguoc, anh nao co hinh ve mach bai nay cho e tham khao dc ko, e cam on nhiu nhiu!!!
      nghiên cứu mạch này cũng hay.Không biết có bạn nào làm được đèn giao thông bằng IC số chưa nhỉ?Để chơi thôi
      Attached Files

Comment

minh dag lam mach den giao thong co dong ho dem nguoc dung ic so ne.minh co luon cai mach mo phong bang circuit maker nhung minh chua hieu ro nguyen ly hoat dong cua mach nay, mong cac ban giup do!!!cam on truoc nha
        Attached Files
        |

Comment

dùng ic số cũng được mà
          nhưng tùy vào yêu cầu của bạn nữa,ví dụ như thêm một số chức năng nữa thì khó khăn và phức tạp,lúc ấy lên dùng vdk
          ||

Comment

mạch của bác linhDT1 hoạt động được nhưng thời gian cho từng đèn thì sao nhỉ ?
            ||

Comment

Nguyên văn bởi vo_cam Xem bài viết
              mạch của bác linhDT1 hoạt động được nhưng thời gian cho từng đèn thì sao nhỉ ?
              Thời gian cho từng đèn sáng phụ thuộc vào tần số của xung nhịp đưa vào xung nhịp đó bạn

Comment

mach cua ban hoat dong dc nhung co the phan tich ti mi cho dan su pham biet ro dc ko?

Comment

cam on nhe

Comment

chào các bác
                    em đang dinh làm mạch đèn giao thong dung ic 89c51 co hiển thị thời gian đém ngược...dung p1.0 dua ra led 7 đoạn,p2.0-p2.3 đưa vào bjt quét led 7 đoạn,p3.0-p3.5 ,nhưng file lập trình của em chạy bi sai.bác nào co file lập trình cho em xin với.em cảm ơn..
                    vui lòng gởi qua :dacvo88@yahoo.com

Comment

Có mạch đèn giao thông ở ngã tư (Khách sạn Daewoo) lấy không? Khác mỗi thời gian,về bạn có thể tự sửa lại,nhưng có mạch gì hay hay không?­­

Comment

bac nao co so do nguyen ly mach den giao thong dung 8051 thi cho minh xin, cam on truoc

Comment

cảm ơn các bác nha , bữa nào mình pót nguyen lý của mạch cho

Comment

các bác nào có mạch vi điều khiển thì cho mình xin , thanks

Comment

Bạn Vaò các nhà sách tiềm cuốn sách có tê là ĐIỆN TỬ CHUYÊN NGÀNH trong đó có mạch an toàn giao thông .chúc các bạn sớm tìm thấy nó

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangvquy Tìm hiểu thêm về hoangvquy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X