Thông báo

Collapse
No announcement yet.

khóa số + báo động

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

the nay la xong roi ha cac bac

Comment

Aoxanh125 ơi mình dang làm đồ án về vấn đề này bạn có thể gửi cho mình sơ đồ khối và nguyên lí hoạt động được không?Cảm ơn bạn trước nha, mong bạn giúp đỡ cho
      thoixavang_hebg@yahoo.com

Comment

mình là người mới, mình muốn tìm hiểu thử mạch này vậy mấy bác gởi giúp cho mình sơ đồ khối và nguyên lí hoạt động nhá! cảm ơn nhiều
        email: drha_87@yahoo.com.vn

Comment

wow. may quá hôm nay nhận đề tài ngay mạch này cho minh xin luon cho mình sơ đồ khối và nguyên lí hoạt động nhá! cảm ơn rất rất nhiều....email cua minh la uyvienbotrai@yahoo.com
          hoi am som nha...thank!

Comment

cho em xin so do khoi cua mach nay vay,de em con ngam cuu.

Comment

mạch dùng IC NE555 khi chạm tay vào chân số 2 của IC mạch sẽ được kích hoat phat ra tiếng kêu nhờ chuông báo[IMG]F://mach bao dong 555[/IMG]
              Đạo khả đạo phi thường đạo
              Danh khả danh phi thường danh

Comment

sơ đồ mạch báo động bằng 555
                Attached Files
                Đạo khả đạo phi thường đạo
                Danh khả danh phi thường danh

Comment

Tôi đang cần làm mạch này bạn gửi cho tôi sơ đồ mạch và nguyên lý nhé. (kienhpcc@yahoo.com)
                  Cảm ơn!

Comment

các bác ơi! Nguyên lí hoạt động của mạch báo động dùng IC555 như thế nào vậy?

Comment

bác aoxanh125 ơi cho em xin cái sơ đồ nguyên lý của mạch khoá số + báo động với? cảm ơn bác chước nhé! manh_dtvt@yahoo.com

Comment

Các bác ơi!thầy em cho đề làm bài tập lớn thế này
                        thiết kế mạch khóa số .tỉ lệ mở khóa là 1:10000(khóa 4 số ) cho phép nhập sai 3 lần.nếu nhập sai quá 3 lần thì sẽ báo động .các bác giúp em với nhé.em cảm ơn trước
                        Bác aoxanh125 ơi cho em xin cái sơ đồ nguyên lý của mạch khoá số + báo động với để em tham khảo thêm.email của em
                        vuanamcuc@gmail.com

Comment

đây chỉ là mạch lý thuyết thôi (thời còn học số, giờ đã học vi điều khiển rồi thì mạch đơn giản hơn nhiều) tại mình chưa là ra mạch chỉ thiết kế và để đấy thôi bạn xem thử là chỉ sử a 1 tí là được (trong mô phổng thì OK rồi nhưng ở thực tế thì 1 vài thôi số sẽ thay đổi)
                          E là enter
                          S là đặt code
                          C xóa
                          mạch mình khởi tạo nó có mã là 00, ban phải nhập mã vào là 00 để tiến hành việt đổi mã,
                          được nhập sai 2 lần đến lần 3 coi như "xong" ko nhập được mã nữa.
                          Attached Files

Comment

Reeeee

Nguyên văn bởi anh_tran Xem bài viết
                            đây chỉ là mạch lý thuyết thôi (thời còn học số, giờ đã học vi điều khiển rồi thì mạch đơn giản hơn nhiều) tại mình chưa là ra mạch chỉ thiết kế và để đấy thôi bạn xem thử là chỉ sử a 1 tí là được (trong mô phổng thì OK rồi nhưng ở thực tế thì 1 vài thôi số sẽ thay đổi)
                            E là enter
                            S là đặt code
                            C xóa
                            mạch mình khởi tạo nó có mã là 00, ban phải nhập mã vào là 00 để tiến hành việt đổi mã,
                            được nhập sai 2 lần đến lần 3 coi như "xong" ko nhập được mã nữa.
                            mạch của bạn mật khẩu chỉ 2 số thôi.mình tìm được mạch này các bạn xem thử.mật khẩu mặc định là 1234.để đổi mật khẩu nhấn *mật khẩu cũ#mật khẩu mới#.mình đang làm bài tập lớn để nộp cho thầy.mà chưa làm lần nào nên không biết trình bày thế nào...mà thầy yêu cầu những 20 trang.lấy đâu ra chữ mà nhiều thế..híc hic.mạch này kết hợp với mạch báo đọng của áo xanh thì chắc ổn
                            Attached Files
                            Last edited by vuabaccuc; 30-03-2008, 10:17.

Comment

các bác cho em hỏi 1 tý:mạch thi em đã hoàn thành rồi.nhưng em không biêt role (cuộn hút) đế làm chốt cữa như thế nào cá.role thì làm sao có chốt?muôn lam chốt thì chế tạo như thế nào?cần mua những gì vậy?
                              chí em với!cám ơn các bác!

Comment

Nguyên văn bởi duongpetit Xem bài viết
                                các bác cho em hỏi 1 tý:mạch thi em đã hoàn thành rồi.nhưng em không biêt role (cuộn hút) đế làm chốt cữa như thế nào cá.role thì làm sao có chốt?muôn lam chốt thì chế tạo như thế nào?cần mua những gì vậy?
                                chí em với!cám ơn các bác!
                                Bạn dùng role để điều khiển cấp nguồn cho cái khoá này ,chứ tự chế phần cơ khí phức tạp lắm
                                gửi bạn vuabaccuc : Đồ án của bạn hay đấy bạn biết chỗ nào bán mấy cái thẻ smartcard không?Bảo tớ phát
                                Last edited by linhDT1; 30-03-2008, 15:43.

Comment

Về tác giả

Collapse

aoxanh125 Tìm hiểu thêm về aoxanh125

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X