Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hệ thống sử dụng điện mặt trời

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi duytrungdn88 Xem bài viết
    Cám ơn thuan3112 đã chia sẽ, có thể cho nick Y! hoặc skype để trao đổi tí đc k bạn ???? tôi thấy còn lu mờ chổ này quá
    nich yahoo của em đây.one_mylove9x1991

Comment

còn đây là vật liệu làm bánh xèo.hehe
      Click image for larger version

Name:	Photo3013.jpg
Views:	9
Size:	128.0 KB
ID:	1371013Click image for larger version

Name:	Photo3014.jpg
Size:	91.0 KB
ID:	1371014Click image for larger version

Name:	Photo3015.jpg
Size:	104.5 KB
ID:	1371015Click image for larger version

Name:	Photo3016.jpg
Views:	6
Size:	118.2 KB
ID:	1371016Click image for larger version

Name:	Photo3017.jpg
Views:	5
Size:	113.6 KB
ID:	1371017
      Last edited by thuan3112; 29-11-2012, 19:38.

Comment

Một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai???.một khi đã sai đừng dài dòng văn tự.hehe

Comment

[QUOTE=thuan3112;638783]nói như bác thế thì em sao mà chơi được món này.giàu thì chơi kiểu giầu.nghèo thì chơi kiểu bánh xèo.kiểu gì mà chẳng chơi được.quan trọng là máu hay không thôi

Rất chi là đúng bác ạ! giầu thì 20- 50 tấm , chạy sáng trưng cả nhà, ti vi đầu máy cứ như là hội. còn nghèo thì đôi ba tấm , kéo mấy chú compact thì cũng sáng được cái nhà khi mất điện bác nhỉ? chứ việc gì mà phải giàu nghèo nọ kia!

Comment

[QUOTE=Quocthaibmt;638864][QUOTE=thuan3112;638783]nói như bác thế thì em sao mà chơi được món này.giàu thì chơi kiểu giầu.nghèo thì chơi kiểu bánh xèo.kiểu gì mà chẳng chơi được.quan trọng là máu hay không thôi

Rất chi là đúng bác ạ! giầu thì 20- 50 tấm , chạy sáng trưng cả nhà, ti vi đầu máy cứ như là hội. còn nghèo thì đôi ba tấm , kéo mấy chú compact thì cũng sáng được cái nhà khi mất điện bác nhỉ? chứ việc gì mà phải giàu nghèo nọ kia![/QUOTE
            bác nói chí phải.nhà ai mất điện chứ nhà em thì không vẫn có quạt mát,vẫn có đèn sáng choang.mà bác ở đâu nhỉ.đợt sau em định nhập hàng về để cho bác mấy cell giá gốc thôi.chơi món này cùng với em cho đỡ buồn

Comment

[QUOTE=thuan3112;638885][QUOTE=Quocthaibmt;638864]
              Nguyên văn bởi thuan3112 Xem bài viết
              nói như bác thế thì em sao mà chơi được món này.giàu thì chơi kiểu giầu.nghèo thì chơi kiểu bánh xèo.kiểu gì mà chẳng chơi được.quan trọng là máu hay không thôi

Rất chi là đúng bác ạ! giầu thì 20- 50 tấm , chạy sáng trưng cả nhà, ti vi đầu máy cứ như là hội. còn nghèo thì đôi ba tấm , kéo mấy chú compact thì cũng sáng được cái nhà khi mất điện bác nhỉ? chứ việc gì mà phải giàu nghèo nọ kia![/QUOTE
              bác nói chí phải.nhà ai mất điện chứ nhà em thì không vẫn có quạt mát,vẫn có đèn sáng choang.mà bác ở đâu nhỉ.đợt sau em định nhập hàng về để cho bác mấy cell giá gốc thôi.chơi món này cùng với em cho đỡ buồn
              mình ở tận tây nguyên cơ! trong này ngày xưa có xài một thời gian rồi, giờ thì điện đóm cũng đỡ nên cũng không làm lại , chỉ có một vài khách vùng sâu có dặn cái món đó nhưng kế hoạch chưa triển khai vì còn lấn cấn vài việc nên mình vẫn còn đang chờ họ. với lại mình cũng rất bận rộn không còn thời gian nữa, nên không dám chơi các em ấy , chỉ khi nào khách họ làm thì mình mới làm thôi.

Comment

[QUOTE=Quocthaibmt;638893][QUOTE=thuan3112;638885]
                Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết

mình ở tận tây nguyên cơ! trong này ngày xưa có xài một thời gian rồi, giờ thì điện đóm cũng đỡ nên cũng không làm lại , chỉ có một vài khách vùng sâu có dặn cái món đó nhưng kế hoạch chưa triển khai vì còn lấn cấn vài việc nên mình vẫn còn đang chờ họ. với lại mình cũng rất bận rộn không còn thời gian nữa, nên không dám chơi các em ấy , chỉ khi nào khách họ làm thì mình mới làm thôi.
                vậy à.chán quá mà bác lấy hàng ở đâu vậy.ở tây nguyên thì chắc bác phải lấy trong HCM .vì trong ấy gần hơn ngoài này hả bác

Comment

[QUOTE=thuan3112;638910][QUOTE=Quocthaibmt;638893]

vậy à.chán quá mà bác lấy hàng ở đâu vậy.ở tây nguyên thì chắc bác phải lấy trong HCM .vì trong ấy gần hơn ngoài này hả bác
                  Cái này là khách họ lo bác ạ! mình chỉ lo cái giàn quay cho họ thôi, họ mua loại lắp sẵn rồi về mình thiết kế hệ thống xoay rồi chế tạo mạch điện tử lắp cho họ là xong thôi. chứ không thì mình cũng ới bác rồi đấy chứ! vì mình ứ có vốn nên phải làm kiểu đó bác à!

Comment

[QUOTE=Quocthaibmt;638920][QUOTE=thuan3112;638910]
                    Cái này là khách họ lo bác ạ! mình chỉ lo cái giàn quay cho họ thôi, họ mua loại lắp sẵn rồi về mình thiết kế hệ thống xoay rồi chế tạo mạch điện tử lắp cho họ là xong thôi. chứ không thì mình cũng ới bác rồi đấy chứ! vì mình ứ có vốn nên phải làm kiểu đó bác à!
                    em đang định tập tành buôn bán tí cho thoã cái niềm đam mê.em đang định sắp tới nhập hàng về mà đang thiếu vốn.với lại bọn hải quan + thuế má nó ăn nhiều quá nên đang tính lách luật.bác ở trong đấy mà làm món này.lại HOT đấy.

Comment

[QUOTE=thuan3112;638939][QUOTE=Quocthaibmt;638920]

em đang định tập tành buôn bán tí cho thoã cái niềm đam mê.em đang định sắp tới nhập hàng về mà đang thiếu vốn.với lại bọn hải quan + thuế má nó ăn nhiều quá nên đang tính lách luật.bác ở trong đấy mà làm món này.lại HOT đấy.
                      Thôi cho mình xin! có 2 cái tay mà cả đống việc , giờ mà ôm cái món này thì sao mà chịu nổi , hơn nữa trong này ít người chơi món này lắm bác à! người có điều kiện thì mua tận đâu đem về thôi, chứ không có đặt mình đau , nhưng có đặt thì mình cũng chịu , mình chỉ nhận vài chỗ quen thân thôi, vì một mình làm nhiều đâu có nổi đâu!

Comment

[QUOTE=Quocthaibmt;638951][QUOTE=thuan3112;638939]

Thôi cho mình xin! có 2 cái tay mà cả đống việc , giờ mà ôm cái món này thì sao mà chịu nổi , hơn nữa trong này ít người chơi món này lắm bác à! người có điều kiện thì mua tận đâu đem về thôi, chứ không có đặt mình đau , nhưng có đặt thì mình cũng chịu , mình chỉ nhận vài chỗ quen thân thôi, vì một mình làm nhiều đâu có nổi đâu!
                        hehe đầu độc bác mãi mà chẳng được nhỉ.

Comment

Đầu có quá nhiều sạn rồi nên khó bị nhiễm độc lắm HI...hi

Comment

Đầu có quá nhiều sạn rồi nên khó bị nhiễm độc lắm HI...hi
                            chỉ khổ thân em.bị nhiễm độc nặng

Comment

hay mà....nghiên cứu cũng thấy nhiều ứng dụng phết, giờ cũng phổ biến rồi, nên ai đầu tư được ban đầu chắc lợi về sau

Comment

Nguyên văn bởi duytrungdn88 Xem bài viết
                                hay mà....nghiên cứu cũng thấy nhiều ứng dụng phết, giờ cũng phổ biến rồi, nên ai đầu tư được ban đầu chắc lợi về sau
                                cái món này hay mà.nó giúp cho mọi người có ý thức tiết kiệm điện hơn.tận dụng từng w điện để dùng.nó hiện tại giá pin giảm khá nhiều nhưng vẫn đang ở mức khá cao.hiếm nên chưa phổ biến.chỉ cách đây vài năm trước tấm 20W tính bằng vài trăm đô.em mơ còn chả giám nữa là mua.

Comment

Về tác giả

Collapse

duytrungdn88 Đơn giản và bình dị, ít nói nhưng sâu sắc....^^ Tìm hiểu thêm về duytrungdn88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X