Thông báo

Collapse
No announcement yet.

biến tần LS chạy chế đô Jog

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• biến tần LS chạy chế đô Jog

cty em có cái biến tần LS IG5A đấu để điều chỉnh tốc độ máy. chỉ đấu mỗi cái volume để vặn vặn bên ngoài thôi
    hôm vừa rồi không biết ai ấn cái gi mà giờ nó chuyển sang chế độ Jog nó chạy vặn volume chẳng có tác dụng gi nữa. giờ muốn chuyển tốc độ máy lại phải ấn F20 ròi chỉnh tốc độ máy
    vào đâu để chuyển nó về chạy chế độ vặn vặn volume nhỉ

Nguyên văn bởi tien138 Xem bài viết
    cty em có cái biến tần LS IG5A đấu để điều chỉnh tốc độ máy. chỉ đấu mỗi cái volume để vặn vặn bên ngoài thôi
    hôm vừa rồi không biết ai ấn cái gi mà giờ nó chuyển sang chế độ Jog nó chạy vặn volume chẳng có tác dụng gi nữa. giờ muốn chuyển tốc độ máy lại phải ấn F20 ròi chỉnh tốc độ máy
    Tài liệu (tiếng Việt) của con này sẵn có nhiều. Bác đọc qua rồi múc thôi, có gì mà phải bức xúc thế:

Bien tan | TÀI LIỆU BIẾN TẦN LS IG5A | Download tài liệu biến tần | Download tài liệu biến tần

Comment

Nguyên văn bởi thuaimi Xem bài viết
      Tài liệu (tiếng Việt) của con này sẵn có nhiều. Bác đọc qua rồi múc thôi, có gì mà phải bức xúc thế:

Bien tan | TÀI LIỆU BIẾN TẦN LS IG5A | Download tài liệu biến tần | Download tài liệu biến tần
      hicccccccc
      là bản tiếng anh ko có bản tiếng việt
      dốt tiếng anh đọc chẳng hỉu gi cả

Comment

hicccccccc
        là bản tiếng anh ko có bản tiếng việt
        dốt tiếng anh đọc chẳng hỉu gi cả
        Bó cả tay với bác. Chịu khó google tí đi. Thậm chí ngay cả trong 4r này cũng đã có sẵn nhiều thông tin về nó rồi:

http://www.dientuvietnam.net/forums/...ng-viet-51702/

Tôi vừa xem qua, thấy link mediafire vẫn chưa "thiu" đâu, có >1MB thôi. Mời bác vào xơi...
        Cái biến tần của LS chứ có phải thiết bị của NASA đâu mà khó kiếm tài liệu vậy. Có chăng thì bác nên cảm ơn hãng đã phục vụ sẵn (dịch tiếng Việt) cho bác nhé...

Comment

Chuyển lại chế độ điều chỉnh tần số bằng cổng analog ngoài. Bạn xem hình này:
          Click image for larger version

Name:	untitled.bmp
Views:	1
Size:	374.4 KB
ID:	1378927
          Có thể phải chỉnh thêm các thông số khác nữa. Cài đặt biến tần với các thông số cơ bản thì ko khó, nhưng nếu ko rõ thì bạn ko nên tự làm.
          Mua bán thiết bị điện công nghiệp tại Hà Nội, toàn quốc.
          http://diencongnghiep360.com/
          http://tudienhathe.vn/

Comment

Về tác giả

Collapse

tien138 Tìm hiểu thêm về tien138

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X