Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Biến tần tiếng việt

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Mình không biết rõ nhưng theo mình suy nghĩ ,điện trở hãm đóng vai trò là tải khi cho motor dừng đột ngột ( lúc này motor sẽ trở thành máy phát) Mình suy nghĩ như vậy không biết có đúng không xin các bạn chỉ giáo thêm

Comment

mình có 6 cái motơ loại lớn nhưng muốn quay nhanh hay chậm thì phải điều khiển bằng tay, mình định dùng biến tầng để điều khiển nhẹ nhàng nhưng kinh phí wá mắc.mình muốn hỏi là ngoài biến tần thì còn cách nào khác không,có ngừoi nói loại motor của mình chỉ điều khiển dc bằng tay ko dùng mạch điện hay biến tần dc. cho minh hỏi là motor có máy loại? tại mình là thành viên mới nên chưa bit post bai ở đâu nên hỏi ban!

Comment

Tài liệu tiếng Việt cho INVERTER

Nguyên văn bởi coronan Xem bài viết
        mình thấy tài liệu biến tần tiếng việt chỉ có Siemens,Omron,và Yaskawa là có.Anh em nào cần mình up cho.
        Cám ơn trước nha! Hiện mình cũng đang cần một tài liệu biến tần bằng Tiếng Việt để tham khảo, mình đang dùng một Biến tần LG 110iS5-4NU, catalogue bằng Tiếng Anh, phải mò mò miết mới khám phá được và cài đặt nó theo ý mình (vừa mò vừa dung MTDEVA2002 trên con N7610 mới ra được)...:
        Mong nhận được một bản tiếng Việt của biến tần của các bạn.
        mail: kKinfo@yahoo_kk.com

Comment

Nguyên văn bởi soncdt Xem bài viết
          .
          Gởi cho mình với: địa chỉ email của mình: son.cdt@gmail.com
          Gởi cho mình thêm với....(*.*)
          mail: kkinfo@yahoo_kk.com

Comment

bạn cần ATV-***

Nguyên văn bởi kkinfo Xem bài viết
            Gởi cho mình thêm với....(*.*)
            mail: kkinfo@yahoo_kk.com
            BẠN CẦN ATV-*** & CÁC DONG BIẾN TẦN CÓ THỂ LIÊN LẠC VỚI MÌNH.....CÓ THỂ MÌNH SẼ HỖ TRỢ ĐƯỢC.
            THÂN.
            Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Nguyên văn bởi yamhavu Xem bài viết
              Hi! minh la newmember 2008,từ lâu mình muốn kiếm mạch dt thay thế cho contactor (khởi động từ) thay vì chuyển đổi = ctactor mình muốn chuyển đổi = mạch dt (ko có tiếp điểm) chịu dc dòng A cao, mạch chuyen đổi 1fa n 3fa, bạn nào biết chỉ giáo giupminh camon nhiu!
              Tôi có thể giúp bạn vể vấn đề cung cấp card ĐT tiếp điểm cho bạn(2A~50A&100Apm)
              Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Cảm ơn coronan nhiều, nếu bạn có tài liệu về khởi động mềm thì cho mình nhé !

Comment

bạn ơi!nếu bạn có hướng dẫn sử dụng biến tần ALTIVAR 61 bằng tiếng việt thì bạn có hể gởi cho mình được không.vì mình đang cần cái đó.cám ơn bạn nhiều!

Comment

CT2000F Tiếng Việt

Biến tần Taiwan CUTE
                    Attached Files

Comment

Bien tan Hitachi

Nguyên văn bởi zippo Xem bài viết
                      Biến tần Taiwan CUTE
                      Có bạn nào có tài liệu biến tần Hiatchi và Mitshubishi khong cho minh xin với.

Comment

Bạn nào có tài liệu của ABB cho mình xin. Chân thành cảm ơn Coronan, Tanco, Zippo cùng mọi người.

Comment

Ah nhân tiện các bạn nào có tài liệu về biến tần SM Micromaster 440 bằng tiếng việt cho mình xin với. Có cả phần setup thì càng tốt. Thanks các bạn trước.

Comment

Nguyên văn bởi tmtri1984 Xem bài viết
                            Có bạn nào có tài liệu biến tần Hiatchi và Mitshubishi khong cho minh xin với.
                            tài liệu tiếng anh được không?bạn cần model gì?

Comment

Nguyên văn bởi nguyenkhanh Xem bài viết
                              Bạn nào có tài liệu của ABB cho mình xin. Chân thành cảm ơn Coronan, Tanco, Zippo cùng mọi người.
                              bạn model bao nhiêu mình gửi cho?

Comment

Nguyên văn bởi ngocson2002 Xem bài viết
                                bạn ơi!nếu bạn có hướng dẫn sử dụng biến tần ALTIVAR 61 bằng tiếng việt thì bạn có hể gởi cho mình được không.vì mình đang cần cái đó.cám ơn bạn nhiều!
                                bạn vào link này tải Altivar 61: http://www.atc-automation.com.vn/download.php?lang=vn
                                chúc bạn thành công

Comment

Về tác giả

Collapse

nhunguyen Tìm hiểu thêm về nhunguyen

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X