Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đèn ống 12v

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đèn ống 12v

em xin chào tất cả mọi người , vấn đề là thế này : em có 1 cái đèn ông chạy ắc quy 12v dùng 2 con D882 , lúc chiều ngày 19 tháng 11 năm 2012 em đã nghịch ngu và kết quả là chết mất 2 con D882 , cho em hỏi là em thay 2con D882 bằng 2 con D718 có được không . Em xin chân thành cảm ơn .

em xin chào tất cả mọi người , vấn đề là thế này : em có 1 cái đèn ông chạy ắc quy 12v dùng 2 con D882 , lúc chiều ngày 19 tháng 11 năm 2012 em đã nghịch ngu và kết quả là chết mất 2 con D882 , cho em hỏi là em thay 2con D882 bằng 2 con D718 có được không . Em xin chân thành cảm ơn . giúp em với ạ

Comment

thay tốt anh ạ em thấy nó cùng là loại nghịch nên quất luôn mà 2 con d718 ko khéo chạy dc cả 2 cái đèn chứ ít gì

Comment

d882 ngoài chơ bán bằng kg em ơi.thay d718 làm gì cho nó chiếm chỗ.
        không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

nhưng mà các anh ơi, em đang là học sinh , không có nhiều xiền đâu ạ,em đã thử thay D718 rồi ạ kết quả là đèn sáng nhưng mà biến áp nóng , đèn sáng thì ok , không biết dùng D718 có ổn không . xin các anh cho em ý kiến ạ . em xin chân thành cảm ơn

Comment

chẳng có ai giúp em cả, chán quá

Comment

Nếu dùng 2 con 882 theo mình nghĩ là chạy 6v chứ nhỉ ? Mấy hôm trước em ra sắt vụn nhặt được hơn 10 bộ này ! lúc mất điện thắp sáng phết

------------------------------------------------------------
              Bác mua 2 con D718 thì gần bằng tiền mua con đèn mới rồi. Thay làm gì cho mệt

Comment

câu này nói mãi mà vẫn chẳng chịu hiểu, đã bảo là dùng y như con cũ của nó.d718 thay vô làm chi cho mắc công.2 con d882 có 6k thôi.
                không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

em ở quê , không có D882

Comment

Nguyên văn bởi fantasy Xem bài viết
                    câu này nói mãi mà vẫn chẳng chịu hiểu, đã bảo là dùng y như con cũ của nó.d718 thay vô làm chi cho mắc công.2 con d882 có 6k thôi.
                    em ở quê , không có D882

Comment

Nguyên văn bởi aoeage10 Xem bài viết
                      em ở quê , không có D882
                      vậy thì anh dùng tạm d718 đi nếu nóng sợ chết biến áp thì thay bằng b772 á con này công suất tầm 10w nhưng dùng b772 cần phải đảo chân con trans này lại nhá tra datasheet để biết rõ hơn

Comment

Không thể thay D882 bằng D718

Comment

mua H1061 mà thay vào
                          Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
                          Keep moving forward...

Comment

thay con d882 bằng con c2383 hoặc c828 cũng đc bạn ah, ko sao hết

Comment

Về tác giả

Collapse

aoeage10 Tìm hiểu thêm về aoeage10

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X