Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin mạch nguồn 0-30v 10A

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin mạch nguồn 0-30v 10A

đang tính làm cái nguồn cấp này nọ nhưng cần dòng cao 10A, nên bỏ qua máy con 25xx hết rồi, nhưng vẫn chưa kiếm được mạch nào hợp lý và hiệu suất cao cả, có bác nào từng làm chưa cho em 1 cái tham khảo đi, mạch xung nhé , chứ tuyến tính chắc nướng mực được quá, phần nguồn thì có biến áp 10A rồi , chỉ cần mạch điều chỉnh nữa là ok thôi . tks
    CK6C -HUI

dùng TL494, download cái datasheet về xem đi em. Hoặc search trên diễn đàn có nhiều người làm rồi. Như thế được chưa nhỉ? Mình không có thói quen share từ A-Z, cái dzụ từ A-Z chỉ dành cho các trường hợp......đặc biệt, heheeee
    EDA Engineer - Design on Demand
    Email:
    Web:

Comment

Nguyên văn bởi bocapchua Xem bài viết
      dùng TL494, download cái datasheet về xem đi em. Hoặc search trên diễn đàn có nhiều người làm rồi. Như thế được chưa nhỉ? Mình không có thói quen share từ A-Z, cái dzụ từ A-Z chỉ dành cho các trường hợp......đặc biệt, heheeee
      cho cái mạch cụ thể được ko bác , e thì cần làm chạy thôi chứ chả tìm hiểu nhiều , vì bận quá
      CK6C -HUI

Comment

a lấy thử con PSU đi a trí

Comment

Nguyên văn bởi minhtri0405 Xem bài viết
          cho cái mạch cụ thể được ko bác , e thì cần làm chạy thôi chứ chả tìm hiểu nhiều , vì bận quá
          Trời đất,nếu ko có time xem datasheet, thì ra chợ "lụm" 1 cái về xài. heheee
          Email:
          Web:

Comment

Nguyên văn bởi kimman3 Xem bài viết
            a lấy thử con PSU đi a trí
            PSU mà chỉnh được 30v hả bạn , coi bộ cũng gay ăn áh ko đơn giản hi
            CK6C -HUI

Comment

Nguyên văn bởi bocapchua Xem bài viết
              Trời đất,nếu ko có time xem datasheet, thì ra chợ "lụm" 1 cái về xài. heheee
              cày datasheet vậy tại có sẵn con biến áp 10A rồi để ko dùng thì phí,mà mua máy cấp nguồn cũng ko rẻ , có gì sẽ thọ giáo bác nhiều
              CK6C -HUI

Comment

Trong 1 cái datasheet của TL494, có 1 mạch điện step down có sẵn hết, bao gồm chỉnh áp và dòng. Ráp theo nó là chạy thôi. Chỉ cần hiểu sơ 2 tín hiệu hồi tiếp là có thể chế biến lại theo yêu cầu được. Chỉnh áp riêng và dòng riêng.
                Email:
                Web:

Comment

Cũng quan tâm nguồn DC 30 dòng cao ...bác nào đã làm và bít rõ thì port mạch chi tiết nên cho ace học hỏi ..
                  thank
                  yh: vietkhoa_hpvn
                  sản phảm độc đáo :11c phạm minh đức .HP
                  ĐT: 031.3600296

Comment

Về tác giả

Collapse

minhtri0405 Tìm hiểu thêm về minhtri0405

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X