Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sao dạo này e xin file từ diễn đàn mà khó thế........... e chỉ hoc cho biết thôi ........

Comment

• Anh em ai co fw con calinew 870E210S , mã bo HF8805-09A , bo nhỏ , led 4 . mình xin cáp ơn ạ , hic gấp quá tết rồi các bác ạ

Comment

• Anh em ai co fw con calinew 870E210S , mã bo HF8805-09A , bo nhỏ , led 4 . mình xin cáp ơn ạ , hic gấp quá tết rồi các bác ạ

Comment

• Mình có rom nay chạy board AL8202R-1A nhờ anh em nào chuyển giúp mình sang board TAK8202R-01 với. Xin cảm ơn
          Attached Files

Comment

• anh em giúp hộ mình ghép file này với!
            mình muốn ghép file rb-288b chạy được led, phông nền phím, remote của asent evd-087.thông tin file mình ghi thẳng lên file rồi. mình cảm ơn rất nhiều.
            Attached Files

0909.647.444

Comment

• Chào ae diễn đàn, e là thành viên mới, e đang cần phai rom VTB d558m BCL8202L-3R DVD 319A, E đã tìm kiếm trên diễn đàn rồi mà ko thấy, chác link đính kèm bị hư, các Bác giúp e với.
              Cảm ơn các Bác.

Comment

• Nguyên văn bởi Bình Minh Xem bài viết
                Chào ae diễn đàn, e là thành viên mới, e đang cần phai rom VTB d558m BCL8202L-3R DVD 319A, E đã tìm kiếm trên diễn đàn rồi mà ko thấy, chác link đính kèm bị hư, các Bác giúp e với.
                Cảm ơn các Bác.
                Không up file lên được! Bạn cho địa chỉ EMail, mình gởi qua cho Bạn!
                Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                Tel: 01652.030103

Comment

• ae co fw cali@next WLD8202RD_5R1 cho minh xin....o biet tim o dau trong dien dan luon.theme moi qua o biet.

Comment

• ae co fw cali@next WLD8202RD_5R1 cho minh xin....o biet tim o dau trong dien dan luon.theme moi qua o biet.

Comment

• ae co fw cali@next DVP-4600LV board WLD8202RD_5R1 cho minh xin....o biet tim o dau trong dien dan luon.theme moi qua o biet.

Comment

• ae co fw cali@next DVP-4600LV board WLD8202RD_5R1 cho minh xin....o biet tim o dau trong dien dan luon.theme moi qua o biet.

Comment

Comment

Comment

• sao mang ky la.????post 1 lan sao nhieu the nay?????????????

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam6875 Xem bài viết
                                Không up file lên được! Bạn cho địa chỉ EMail, mình gởi qua cho Bạn!
                                Chào a thanhtam mình có gửi email cho a vào 1 ngày trước, hôm nay thông báo hình như ko gửi được.
                                dây là email của e hoanghonvtvn@gmail.com
                                a gửi qua giúp e.

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X