Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi dientulam Xem bài viết
    anh thử fw này sem nhé và nhớ báo lai
    hai anh ơi em lap rồi nhưng không được.em ngĩa là room không bị hư room. hai anh chỉ rùm em là nó hư con gì trong boar với.có khi nào hư cpu không hai anh.hai anmh chỉ tiếp rùm em với.em cảm ơn nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenhuuha Xem bài viết
      hai anh ơi em lap rồi nhưng không được.em ngĩa là room không bị hư room. hai anh chỉ rùm em là nó hư con gì trong boar với.có khi nào hư cpu không hai anh.hai anmh chỉ tiếp rùm em với.em cảm ơn nhiều
      bạn kt 2 diot và 2Q 8550 chưa.nên thay là tốt nhất.bạn đo nguồn tới rom có 3v3 và 1v8 tới 8202 chưa?
      muốn mọi người đối xử với mình như thế nào
      thì hảy đối xử với mọi người như thế đó
      DT:0974.70.4444

Comment

• Nguyên văn bởi luyenphuc Xem bài viết
        các bác có ai biết nơi nào ban máy nạp rom của Đài loan ko?
        bạn cần mua máy nạp rôm zin của đài loan à .bạn chọn hãng nào cứ alo cho mình mình sẽ mua giùm .nhưng bạn nên cân nhắc kỹ là máy jin giá cao lắm đó .đầu năm 2011 mình mua một em LABTOOL 48UXP jin là 1250$ chưa có cước vận chuyển nhưng chạy tuyệt vời nâng cấp fw thoải mái chạy dc cả win7 64 bit .
        Last edited by nghiatanlong; 09-02-2012, 10:52.
        Điện tử Nghĩa Phượng- SN268, pTân Long,tp Thái Nguyên,. SDT: 097 833 7568 - 091 373 0268
        cung cấp các loài đầu chảo K+ VTC / AVG KTS T2

Comment

• Nguyên văn bởi truongsinh Xem bài viết
          anh em nào có file rom dvd winmax 333 cho mình xin với .cám ơn nhiều.
          tặng bạn winmax333
          Attached Files
          Điện tử Nghĩa Phượng- SN268, pTân Long,tp Thái Nguyên,. SDT: 097 833 7568 - 091 373 0268
          cung cấp các loài đầu chảo K+ VTC / AVG KTS T2

Comment

• Nguyên văn bởi libi Xem bài viết
            AE nao co rom CALIFORNIA DVD MIDI 138KB ram54 boad ES8380 Rom 24c16 khong bo ruoi VFD VCD 787312 2003-10-11 XIN CAM ON.
            Máy bị lỗi gì vậy bạn.Với đời máy này chạy ESS8380 thì rất khó lỗi Rom bạn à.Mình làm nhiều máy này nhưng chưa con nào lỗi ROM cả.Mà 24C16 k phải là con ROM bạn nhé.
            Nếu k hoạt động bạn chú ý nguồn 1.8V và 3.3V đi bạn
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

• Nguyên văn bởi xu_xu Xem bài viết
              có ai có phần mềm đầu WINNEXT DVD_8891 chạy ic MT1389DE ko?cho mình xin với!mình đang cần gấp^^!
              Gửi bạn.
              A Tiến ơi có thông tin đầy đủ đây nhé.
              Attached Files
              Phương -Hải Dương
              Email:
              Fb

Comment

• cam on 2ban da nhiet tinh quan tam minh chua biet gui file va dang may mo,dien the nguon 1,8v 3,3v rat tot.Con vfd minh nhin tren bo den thay ghi la vcd787312,o duoi 787312ghi la 2003-10-11 NHO AE GIUP GIUM.XIN CAM ON.

Comment

• cam on 2ban da nhiet tinh quan tam minh chua biet gui file va dang may mo,dien the nguon 1,8v 3,3v rat tot.Con vfd minh nhin tren bo den thay ghi la vcd787312,o duoi 787312ghi la 2003-10-11 NHO AE GIUP GIUM.XIN CAM ON.Tinh trang may luc len chay tot luc mat den.

Comment

• Nguyên văn bởi libi Xem bài viết
                    cam on 2ban da nhiet tinh quan tam minh chua biet gui file va dang may mo,dien the nguon 1,8v 3,3v rat tot.Con vfd minh nhin tren bo den thay ghi la vcd787312,o duoi 787312ghi la 2003-10-11 NHO AE GIUP GIUM.XIN CAM ON.Tinh trang may luc len chay tot luc mat den.
                    Bạn thay 3 con diot trên bo đi nếu ko được thay ic ram là ok dòng bo
                    nầy hay bị pan đó...........

tell : 0914058545

Comment

• minh da thay 3diot va1dien tro 2om voi 2transistor .minh se thay ram thu.Cam on ban nhieu.

Comment

• bạn thử nha
                        Attached Files

Comment

• copy đuọc rom rùi,tặng anh em địa chỉ web của avg http://www.anvien.vn/dich-vu

Comment

• Nguyên văn bởi namviet787 Xem bài viết
                            bác nào có rom đầu suky midi su-601.8202r.tm1623 cho xin hoặc kt giúp file này với
                            vfd là gì vậy bạn

Comment

• anh có FW đầu Winnext W-8891 chạy IC ET-921D-v2 không cho em xin được không anh, em cảm ơn trước.
                              |

Comment

• đây là FW lỗi của nó
                                W_8891 ic ET_921D_V2LOI.bin
                                em thử sửa lỗi nhưng chỉ chạy được lần mở đầu tiên tắt điện đi bật lại là bị lỗi
                                |

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X