Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho em xin fw california mp128 mat 128 cảm ơn anh em rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi hehehehehehe Xem bài viết
      help me .đang tập tành nạp rom.nghịch sao tháo con 25t80 của dvd RUBY 8202l ra coppy rom luu lại, dùng con này nạp rom cho đầu máy khác chạy được,nhưng khi chép lại rom của nó thì lại không chạy,bác nào giúp với file rom của nó chép ra đây :
      25t80 dvd RUBY.rar
      nhờ các bác sửa giúp với ah!!tiện cho em hỏi tại sao mình coppy ra nạp vô lại không được,em dùng cáp (lpt ic74 244) sorf STT
      mình sửa thử bạn thử xem có dc ko,nếu ko dc bạn cho biết model, vfd, mã bo anh em sẽ giúp bạn
      Attached Files
      VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
      email:

Comment

• Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
        mình sửa thử bạn thử xem có dc ko,nếu ko dc bạn cho biết model, vfd, mã bo anh em sẽ giúp bạn
        cám ơn các bác đã quan tâm để tối em về thử không xong thì tháo máy ra xem mã vfd thế nào nhờ các bác sửa giúp nhé!thank for all

Comment

• [QUOTE=tuankiet113;691668]mình sửa thử bạn thử xem có dc ko,nếu ko dc bạn cho biết model, vfd, mã bo anh em sẽ giúp bạn[/QUOT

đi làm về là thử file bác sửa liền mà không có gì cả,các bác giúp em nhé mới xem nó là đâu DVD EVD RUBY chạy rom EN25t80 VFD sm1628 và DVD-2300 board BCL8202l-C.các bác giúp nhé.tiện cho em hỏi luôn con 25t80 ghi xóa được nhiều lần không vậy??? thank

Comment

• [QUOTE=hehehehehehe;691858]
            Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
            mình sửa thử bạn thử xem có dc ko,nếu ko dc bạn cho biết model, vfd, mã bo anh em sẽ giúp bạn[/QUOT

đi làm về là thử file bác sửa liền mà không có gì cả,các bác giúp em nhé mới xem nó là đâu DVD EVD RUBY chạy rom EN25t80 VFD sm1628 và DVD-2300 board BCL8202l-C.các bác giúp nhé.tiện cho em hỏi luôn con 25t80 ghi xóa được nhiều lần không vậy??? thank
            DVD-2300 - Tìm với Google
            bác vào đây mà tải nè
            NGỌC CHUNG

đt:0985204358

Comment

• [QUOTE=chungdt;691863][QUOTE=hehehehehehe;691858]DVD-2300 - Tìm với Google
              bác vào đây mà tải nè[/
              chưa hiểu lắm em hơi gà,bác nói rõ hơn nha mình down rom nào chạy dvd 2300 cũng chạy hả bác

Comment

• [QUOTE=hehehehehehe;691896][QUOTE=chungdt;691863]
                Nguyên văn bởi hehehehehehe Xem bài viết
                DVD-2300 - Tìm với Google
                bác vào đây mà tải nè[/
                chưa hiểu lắm em hơi gà,bác nói rõ hơn nha mình down rom nào chạy dvd 2300 cũng chạy hả bác
                uh dơ load về chép vào thử
                NGỌC CHUNG

đt:0985204358

Comment

• thank bác nhé

Comment

• bạn hehehehe bạn cho biết tên máy là ruby sao bạn không cho biết tên model máy là gì luôn để anh em giúp chứ .vd ruby 288b...ruby 128..gì đó...
                    email:

Comment

bạn hehehehe bạn cho biết tên máy là ruby sao bạn không cho biết tên model máy là gì luôn để anh em giúp chứ .vd ruby 288b...ruby 128..gì đó...
                      model máy là 666 bạn ah,thank vi da quan tâm.mình tìm được file bin trên diễn đàn rùi nạp và chạy ok rùi các bác ah
                      cám ơn mọi người
                      file đây ai cần thì down về dùng nhé ruby-666-8202l-VFD sm1628 và DVD-2300 board BCL8202l-C.BIN

Comment

• các bạn cho mình xin FW KENDA MP5 289 (ET920) vfd 828A máy không có FW lỗi. cám ơn các bạn.

Comment

• anh luu van binh thử FW này lấy trên diển đàn...
                          Attached Files

0934 109289
                          TÂN UYÊN - BÌNH DƯƠNG

Comment

• Nguyên văn bởi liem_spkt Xem bài viết
                            anh luu van binh thử FW này lấy trên diển đàn...
                            cám ơn bạn đả giúp mai mình thử sẽ báo bạn sau

Comment

bạn hehehehe bạn cho biết tên máy là ruby sao bạn không cho biết tên model máy là gì luôn để anh em giúp chứ .vd ruby 288b...ruby 128..gì đó...
                              bác có firmware DVD board TAK8200-08c5 flash 29f040 vfd:291vfd cho em xin với nó bị hư phím bấm rùi.chép flash ra không được nó toàn báo dung luong chip 2mb chép xong không thây gi cả.không biết có phải nó cài gì không cho chép không nữa,bác nào giúp em với nhé!!!thank

Comment

• bạn phải nói rõ đầu hiệu gì ,model nữa bạn cho anh em biết họ của đầu mà không cho biết tên sao anh em giúp bạn được...
                                email:

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X