Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin giúp đỡ đầu vtchd trung quốc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin giúp đỡ đầu vtchd trung quốc

xin các bác giúp em cái đầu chả này trước đây nó bị chết nguồn em sửa song phần nguồn rồi giờ cắm vào thì nó không dò được kênh nữa .em mới vào nghề giờ em không biết sử lí thế nào ,mong các bác giúp em với .em xinh chân thành cảm ơn

bạn có khôi phục mặc định lại thử chưa
    Đả là bạn suốt đời xin là bạn,
    Đừng như sông lúc cạn lúc đầy

Comment

em xóa hết các kênh sau đó dò lại nhưng vẫn được bác ạ .bác chỉ em với

Comment

đúng rồi khi máy chưa có tính hiệu mà bác xóa hết thì không dò được đâu phải có tín hiệu LNB thì đèn xanh trên đầu thu có lúc đó bác mới dò kênh đươc,bây giờ bác chịu khó làm mấy bước sau cho chắc.trước tiên bác khôi phục lại nhà sản xuất của đầu thu thì lúc đó kênh có lại bác đừng xóa nửa nhé,bác chọn kênh coi có xem được không nếu vẩn chưa có tín hiệu bác đem đầu thu sang nhà kế bên cắm nhờ nhé bác nếu tốt thì chảo nhà mình có vấn đề rồi . chúc bạn thành công
        Đả là bạn suốt đời xin là bạn,
        Đừng như sông lúc cạn lúc đầy

Comment

Nguyên văn bởi phap087807 Xem bài viết
          đúng rồi khi máy chưa có tính hiệu mà bác xóa hết thì không dò được đâu phải có tín hiệu LNB thì đèn xanh trên đầu thu có lúc đó bác mới dò kênh đươc,bây giờ bác chịu khó làm mấy bước sau cho chắc.trước tiên bác khôi phục lại nhà sản xuất của đầu thu thì lúc đó kênh có lại bác đừng xóa nửa nhé,bác chọn kênh coi có xem được không nếu vẩn chưa có tín hiệu bác đem đầu thu sang nhà kế bên cắm nhờ nhé bác nếu tốt thì chảo nhà mình có vấn đề rồi . chúc bạn thành công
          cảm ơn bác nhé để em thủ rùi báo bác sau

Comment

kiem tra cong lnb in co 18v/13v chua

Comment

Về tác giả

Collapse

nganhdt Tìm hiểu thêm về nganhdt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X