Thông báo

Collapse
No announcement yet.

LÀM ƠN GIÚP MÌNH arirang AR 909A

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• LÀM ƠN GIÚP MÌNH arirang AR 909A

Tình hình là arirang AR 909A của mình bị một chứng bịnh lạ.... Bỏ đỉa DVD, CD, MP3 vào Nó báo là No Dish... Còn bỏ đỉa MIDI vào nó chạy 1 hồi thì hiện tổng thời gian trên đầu đỉa. TV thì hiện Logo... Thế là thế lào zậy mấy Bác.. Xin chỉ giúp em.

Nguyên văn bởi tankhoa88tg Xem bài viết
    Tình hình là arirang AR 909A của mình bị một chứng bịnh lạ.... Bỏ đỉa DVD, CD, MP3 vào Nó báo là No Dish... Còn bỏ đỉa MIDI vào nó chạy 1 hồi thì hiện tổng thời gian trên đầu đỉa. TV thì hiện Logo... Thế là thế lào zậy mấy Bác.. Xin chỉ giúp em.
    Làm gì mà rối lên thế, có 1 bệnh mà vào tới 3 luồng , thay bộ cơ và mắt đọc luôn là có thể ổn .

Comment

Cảm ơn Pác ạ

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
      Làm gì mà rối lên thế, có 1 bệnh mà vào tới 3 luồng , thay bộ cơ và mắt đọc luôn là có thể ổn .
      Cảm ơn Pác ạ. Để em thử... Rối thiệt chớ.. hihih

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
        có khi lỗ nhớ không anh? em bị 2 con model này . bỏ đĩa vào là hát 1 bài số 10 con lại im re! mấy ngày rồi làm được không anh?

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
        DD:0982 470 874
        Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

Nguyên văn bởi nvtrach Xem bài viết
          có khi lỗ nhớ không anh? em bị 2 con model này . bỏ đĩa vào là hát 1 bài số 10 con lại im re! mấy ngày rồi làm được không anh?
          đối với loại đầu này thì việc đầu tiên là kiểm tra mô tơ đĩa, nếu tốit thì thay ROM thử , chép lại ROM gốc nếu có điều kiện, nên lấy ROM gốc để dành copy lại cho yên tâm, cũng có nhiều ca do ROM mà nó gây nhiều pan khó chịu lắm , sau đó thì thay mắt thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

tankhoa88tg Tìm hiểu thêm về tankhoa88tg

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X