Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đầu MIDI California đọc được đĩa Arirang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đầu MIDI California đọc được đĩa Arirang

Đầu MIDI California model 888K và 800K (loại dày) đọc được đĩa Arirang V39 (đã test)
    Không biết còn loại đầu MIDI nào đọc được đĩa karaoke của arirang nữa không, có ai biết đưa thêm thông tin cho mọi người cùng chơi nhé

Thông tin hấp dẫn đây, không biết âm thanh có hay bằng đầu Arirang không nhỉ? V39 của model nào thế bạn? loại rẻ tiền như AR-909 xài đĩa khác các model khác đó nha!

Comment

Nguyên văn bởi quy.phuong Xem bài viết
      Đầu MIDI California model 888K và 800K (loại dày) đọc được đĩa Arirang V39 (đã test)
      Không biết còn loại đầu MIDI nào đọc được đĩa karaoke của arirang nữa không, có ai biết đưa thêm thông tin cho mọi người cùng chơi nhé
      Thật ra cái nầy có lâu rồi. Hầu hết đều đọc đc, nhưng phải mở khóa

Comment

Mở khoá là thế nào hả bạn ? , mong bạn hướng dẫn rõ hơn . cám ơn bạn nhiều .

Comment

Nguyên văn bởi cvthanh Xem bài viết
          Mở khoá là thế nào hả bạn ? , mong bạn hướng dẫn rõ hơn . cám ơn bạn nhiều .
          Trước kia Châu Cali nạp chương trình lại xài đc đĩa của Ariang , chính vì việc nầy nên giửa 2 đại gia đã xẩy ra xung đột. Kể từ đó thì cali ko dám làm nữa, hiện nay có ai làm kg thì mình ko biết vì 3 năm nay ko làm điện tử nữa, nếu muốn tìm hiểu thêm bạn có thể ra chợ Nhật Tảo hỏi thêm
          Thân

Comment

Diễn đàn này cấm việc hướng dẫn mở /bẻ khóa . Ai vi phạm sẽ bị ban nick . Chú ý dùm .

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
              Diễn đàn này cấm việc hướng dẫn mở /bẻ khóa . Ai vi phạm sẽ bị ban nick . Chú ý dùm .
              sory mới tham gia nên ko biết
              game ends

Comment

Nguyên văn bởi quy.phuong Xem bài viết
                Bạn test bằng đĩa DVD MIDI KARAOKE Vol 39 gốc của ARIRANG hay đĩa VCD KARAOKE Vol 39 ngoài thị trường .

THANH

Comment

Là dĩa DVD đó bạn ơi, nhưng âm thanh thì còn thua xa lắm

Comment

Hiện nay, chỉ tồn tại 2 model 888K và 800K cua California là có thể đọc được đĩa VCD DH 3600 của Ariang thôi. Và có thể đọc đc đĩa vol mới nhất của Ariang, nếu bít chép lại đĩa của Ariang, chứ để nguyên như thế thì ko đọc đc

Comment

Nguyên văn bởi h-son Xem bài viết
                      Là dĩa DVD đó bạn ơi, nhưng âm thanh thì còn thua xa lắm
                      bạn ơi chỉ đọc đc đĩa vcd airang thôi dvd arirang ko đọc đc mình đang dùng đầu cali 888k nè .hôm trước mua đĩa dvd về ko đọc đc(đĩa chép)

Comment

đang quan tâm, đâu mình 180kc, loại dày, liệu có làm được ko nhỉ, chứ đĩa california cập nhật chậm quá

Comment

Hi! Hiện mình đang dùng đầu karaoke california VCD - 9999K nhưng mình tìm mua đĩa hoài mà không có. Minh nghe nói là đầu cali này đọc được đĩa của Arirang DH - 2700 nhưng mà không biết là có đúng? Không biết loại model này còn đọc được đĩa của đầu Arirang model nào nữa không? Có ai biết giúp mình với nha! Thanks

Comment

Nguyên văn bởi vanbao2006 Xem bài viết
                            Hi! Hiện mình đang dùng đầu karaoke california VCD - 9999K nhưng mình tìm mua đĩa hoài mà không có. Minh nghe nói là đầu cali này đọc được đĩa của Arirang DH - 2700 nhưng mà không biết là có đúng? Không biết loại model này còn đọc được đĩa của đầu Arirang model nào nữa không? Có ai biết giúp mình với nha! Thanks
                            đầu nay đọc được día dh3600 của arirang đó bác đã text

Comment

cho mình hỏi đầu cali 138k đọc dc đĩa ariang ko vậy,cám ơn các bạn

Comment

Về tác giả

Collapse

quy.phuong Tìm hiểu thêm về quy.phuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X