Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy tính - Sơ đồ khối - Schematic.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi kiddy Xem bài viết
    Tặng các bác một schematic của main Gigabyte 60XT, có tới tận những 29 trang sch đó, tha hồ mà ngâm cứu nhá. Còn cái sch main chipset 865 thì nặng quá, em tìm cách giảm xuống rồi sẽ up lên sau. Nếu có đụng hàng thì các bác đừng la em nha.!
    Chúc vui!
    Mình down cái schema về giải nén bi lỗi. Bạn kiểm tra lại dùm.

Nếu có thể trong khi nén file RAR bạn thêm tỷ lệ Recovery Record vào. Lỡ khi nó có hư hỏng nhẹ vẫn có thể sửa được mà không cần up lại.

thank!

Comment

các anh em pro ơi các anh em cho mình cái nick yahoo có gì mình có thể hỏi trược tiép nào hoăc dt

Comment

Còn đây là sách đi kèm của cái main Asrock 775i945GZ (main mình đang xài)

775i945GZ.pdf

Comment

Nguyên văn bởi vodangks Xem bài viết
          Còn đây là sách đi kèm của cái main Asrock 775i945GZ (main mình đang xài)

[ATTACH]11081[/ATTACH]
          Trời. Trong topic Schema sao đi post cái cuốn user manual chi? Nếu nó là cuốn Service Manual thì quá hay.

Comment

minh lính mới. Muốn hỏi bà con co sơ đồ mạch điện của các loại máy tính sách tay ko. Có thể share cho mình với. Thanks
            |

Comment

có ai chỉ dùm mình cách thay socket , khe ram hong vậy. cám ơn trước

Comment

Topic này bàn về schema mà có phải sữa chữa thao tác đâu bạn ???? hic.

Comment

mục này chuyên về lược đồ theo tôi chúng ta không cần giải đáp những câu hỏi về pan main mà chúng ta chỉ cần chuyên nghiên cứu và phân tích sơ đồ mạch điện có sẳn thôi, khi ta nắm vững về nguyên tắt làm việc của main thì chúng ta đánh pan rất nhanh.
                  chúng ta nên lấy 1 lược đồ chuẩn nào đó đem lên bàn rồi chúng ta mỗi người góp 1 ít công sức phân tích nó chúng ta sẽ có được 1 tài liệu quí giá cho Anh em.
                  |

Comment

chào các bác !em là thành viên mới.mong các bác chỉ giáo em với ạ!thú thật em muốn xem mấy cái sơ đồ mà các bác up lên mà em chẳng biết xem như thế nào.có bác nào biết chỉ giúp em với .em cảm ơn các bác nhiều

Comment

mấy anh kiếm đâu ra mấy cái schematic hay dậy em xin cám ơn

Comment

toi dang sua card mang hinh agp gv-r955128d bi mat nguon 1,5v cap cho chip do hoa . nguon nay duoc cap qua 2 con fet 8 chan ior423 trong qua trinh sua toi thoi kho mat ic dao dong nho 10 chan . sau do toi thay bang con ic 324 the nhung tai van khong co dao dong . co bac nao co so do card cho toi xin nhe . xin cam on

Comment

Sơ đồ main tôi sưu tầm được cả đống nè:

Code:
                          http://lqv77.com/2008/11/24/pc-mainboard-schematics/
                          <-- Phần cứng chuyên nghiệp
                          --> Support: Laptop, mainboard, monitor, LCD, printer, USB flash disk, mp3, mp4...

Comment

mấy bạn ơi cho mình cái này zoi : MAINBOARD có bộ nhớ đệm không zay

Comment

Về tác giả

Collapse

lkt1827 Tìm hiểu thêm về lkt1827

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                            X