Thông báo

Collapse
No announcement yet.

VGA card

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• VGA card

nguời quen cho mình một card màn hình : GX - T2M64LP V2.0, mình hỏng biết card này có gắn vô main Giga của mình đuợc hông nữa, mấy bác chỉ dùm nhé.
    main của mình là Gigabyte GA 8I865GME
    nhân tiện các bác chỉ dùm địa chỉ để down driver cho card này nhé.
    Attached Files

bạn cắm được là dùng được thôi, hiện tại có 2 dòng card đồ họa. AGP và PCI e 16x

Comment

vậy chạy khỏi cần driver hả ? ây dà cái này mình đâu có rành, nghe nói phải có driver thì chạy mới ngon đuợc.
      card này 32M mà không biết mấy X nữa. cổng VGA trên Main của mình như là 8X, gắn vô không biết có bị gì không nữa.

Comment

bạn cắm có vừa không đã chứ. 2 loại chân cắm đó có giống nhau đâu. nếu cắm vừa thì lên mạng tìm driver cho bản win bạn đang dùng đó

Comment

cắm vô chạy đuợc rồi, chỉ còn thiếu cái driver thôi, lên mạng kiếm rồi mà chưa thấy, mình gõ ký hiệu VGA mà kiếm hỏng ra.

nay đổi ý định xài cái card này các bác tư vấn xem xài được không : GV N52128DE REV: 1.0chip nVIDIA GeFORCE FX 5200
          Attached Files
          Last edited by traivietnam; 29-05-2011, 00:12.

Comment

hic hic, không ai giúp em sao ạ? bùn quá, mù tin học mà không ai dẫn đuờng , kiểu bnày chắc té giếng quá.

Comment

Loại card như hình là loại 4x, main của bạn hổ trợ 4x và 8x nên ko vấn đề gì, driver thì XP tự nhận của Microsoft hoặc bạn có thể tải tại đây
              http://get.soft32.com/download/index/id/174414
              Phần cứng máy tính huydim
              TP Bến Tre. 0753.603.574 - 0936.099.778.

Comment

cám ơn bác huydim nhá, tuy nhiên mình vẫn khoái dùng cái card 32m hơn, vì nó dễ xài, cắm vô là chạy o o , còn cái 128M cắm vô chả thấy lên hình gì ráo, chắc oong - đơ rồi, không biết driver của em GX - T2M64LP V2.0 nằm ở phuơng trời nào nữa.

Comment

Trời ạ! có card cao như vậy thì sài thôi chứ. Dùng card 32Mb thì chậm quá! Chịu khó cài driver vào là ok!
                  "Chỉ có rượu mới biết bụng mênh mông nhường nào
                  Chỉ có bụng mới biết rượu đi đâu về đâu.
                  Gặp nhau lần nào cũng rượu"

Comment

Nguyên văn bởi THACHTL Xem bài viết
                    Trời ạ! có card cao như vậy thì sài thôi chứ. Dùng card 32Mb thì chậm quá! Chịu khó cài driver vào là ok!
                    trời ạ bác chịu khó đọc kỹ kỹ giúp em một tý.
                    Nguyên văn bởi traivietnam Xem bài viết
                    cám ơn bác huydim nhá, tuy nhiên mình vẫn khoái dùng cái card 32m hơn, vì nó dễ xài, cắm vô là chạy o o , còn cái 128M cắm vô chả thấy lên hình gì ráo, chắc oong - đơ rồi, không biết driver của em GX - T2M64LP V2.0 nằm ở phuơng trời nào nữa.

Comment

Em có ván này mong anh Huydim và anh em xem giúp em với.
                      Có thằng em, nó có một Disk DVD cưới từ năm 2003 nay bị xước. Em cho disk vào ổ đĩa thì vẫn cố gắng xem được 1 chút thôi bây giờ khong thể copy được nữa. em cũng đã lên mạng ngâm cứu dùng soft để cứu nhưng chỉ đựoc tầm 30Mb đầu thôi.
                      Em muốn hỏi là liệu có biện pháp nào khác để lấy dữ liệu ra được không nhỉ?
                      rất mong các pro ngâm cứu giùm em.
                      Thank!
                      "Chỉ có rượu mới biết bụng mênh mông nhường nào
                      Chỉ có bụng mới biết rượu đi đâu về đâu.
                      Gặp nhau lần nào cũng rượu"

Comment

Về tác giả

Collapse

traivietnam Tìm hiểu thêm về traivietnam

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X