Thông báo

Collapse
No announcement yet.

amly đèn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• amly đèn

mình muốn ráp 1 con amply đèn nghe gia đình ,nhưng chưa biết làm, mong bác nào có sơ đồ mạch, hướng dẫn lắp ráp và kinh nghệm cho mình xin với, xin đa tạ...
    cho mình hỏi mua linh kiện amply đèn ở địa chỉ nào,mình làm nghề ở ĐỒNG NAI, thường xuyển đi chợ nhật tảo.
    rất mong được sự trợ giúp...

Amly đèn là loại gì thế bác?

Comment

Nguyên văn bởi Ck33spkt Xem bài viết
      Amly đèn là loại gì thế bác?

mình muốn ráp 1 con amply đèn nghe gia đình ,nhưng chưa biết làm, mong bác nào có sơ đồ mạch, hướng dẫn lắp ráp và kinh nghệm cho mình xin với, xin đa tạ...
      cho mình hỏi mua linh kiện amply đèn ở địa chỉ nào,mình làm nghề ở ĐỒNG NAI, thường xuyển đi chợ nhật tảo.
      rất mong được sự trợ giúp...
      đèn thì em nghĩ bác nên mua ở shop cho đảm bảo khi chưa hiểu nhiều về đèn,lúc đầu em cũng như bác,nhưng khi đọc qua cái này
      http://vnav.vn/forum/viewforum.php?f...3a85ecf556ee15
      là bác có thể tự thiết kế và làm một chiếc amp rồi!!!
      Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
      Keep moving forward...

Comment

Nói đến amply đèn, khó nhất là cái biến áp xuất âm.
        Vì hoạt động ở điện áp cao lên phẩm chất linh kiện của nó cũng phải rất tốt.
        Nếu không kiếm dc lk phẩm chất cao thì ráp chơi thôi chứ nghe không hay bằng bán dẫn đâu.

Comment

Amply đèn thì đẳng cấp nhất phải nói đến VTL, vấn có dc độ mượt mà thiết tha đặc trưng của amply đèn mà vấn có được sức mạnh như bán dẫn vậy.
          Mấy con Pow đèn của VTL oánh nhạc sàn nghe phê phết đấy.

Comment

Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết

đèn thì em nghĩ bác nên mua ở shop cho đảm bảo khi chưa hiểu nhiều về đèn,lúc đầu em cũng như bác,nhưng khi đọc qua cái này
            VNAV • View forum - Đèn điện tử
            là bác có thể tự thiết kế và làm một chiếc amp rồi!!!
            trước mình cũng có "ý định " ráp một em nghe chơi , nhưng quá trình kiếm đồ gặp trở ngại nhiều quá nên kế hoạch bị " phanh lại "
            Last edited by vinhforever; 26-10-2012, 20:24.
            Thu mua Vệ tinh,Tàu ngầm,Vũ khí hạt nhân cũ giá cao

Comment

Về tác giả

Collapse

quyetlong Tìm hiểu thêm về quyetlong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X