Thông báo

Collapse
No announcement yet.

amlly cali cần dúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• amlly cali cần dúp

e có một chú âm ly cali tự ráp , ko hiểu sao giạo này nó chỉ có tiếng bass mà tress thì ít quá....bác nòa biết nguyên nhân chỉ e với
    Duy Linh: vĩnh bảo hải phòng
    Tell: 01643992647

đồng hương(gia phong-tân hưng-vĩnh bảo-hải phòng)up cho chủ thớt sớm có người trả lời

Comment

Nguyên văn bởi linhks2 Xem bài viết
      e có một chú âm ly cali tự ráp , ko hiểu sao giạo này nó chỉ có tiếng bass mà tress thì ít quá....bác nòa biết nguyên nhân chỉ e với
      có rất nhiều nguyên nhân ví như: chết loa tress, hỏng mạch bass tress.......nếu muốn biết nguyên nhân chính xác thì phải khám lâm sàng thôi.
      MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
      MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

thay volume thử !

Comment

Nguyên văn bởi conrongco Xem bài viết
          thay volume thử !
          He he he!!! Volume không liên quan đâu nhé bạn hiền!
          Khi nghe nhạc các nút Mid, Tress, Bass và ấn 3S có tác ít là so với thực tế là bao nhiêu %....
          Mình cũng Hải Phòng đây........Có Cậu em Trai lấy vợ ngay Cầu Nhân Mục.
          Bác chủ Muốn Nâng Cấp CẢ LÌ thì gọi cho mình .... Mình Tư Vấn cho hết ù và xì luôn...Âm sạch hơn cả khi nghe nhạc và hát nhé!
          Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Nguyên văn bởi vietdung Xem bài viết
            Khi nghe nhạc các nút Mid, Tress, Bass và ấn 3S có tác ít là so với thực tế là bao nhiêu %....
            Bác chủ Muốn Nâng Cấp CẢ LÌ thì gọi cho mình .... Mình Tư Vấn cho hết ù và xì luôn...Âm sạch hơn cả khi nghe nhạc và hát nhé!
            èo bác ko cho e số thì e gọi sao dk..heheheh humnay m ay mắn toàn thấy ae gải phòng vô thui.....mấy khi dk thía này....
            Duy Linh: vĩnh bảo hải phòng
            Tell: 01643992647

Comment

hải phòng cũng nhiều người yêu cái âm thanh này thế nhỉ (cầu NHÂN MỤC quê e hay gọi là cầu MỤC e xa quê lâu rồi chẳng nhớ nó ở đâu nữa,hình như gần chợ)
              e cũng mê cái này,amply e tự ráp,chạy suốt ngày mà chưa hư,khi nào ù,xì e gọi bác

Comment

Nguyên văn bởi linhks2 Xem bài viết
                èo bác ko cho e số thì e gọi sao dk..heheheh humnay m ay mắn toàn thấy ae gải phòng vô thui.....mấy khi dk thía này....
                Èo! Bạn không cần thì mình cho số thành vô duyên..... Bạn viết mấy câu sau khó dịch quá!

Nguyên văn bởi qcsonglong Xem bài viết
                hải phòng cũng nhiều người yêu cái âm thanh này thế nhỉ (cầu NHÂN MỤC quê e hay gọi là cầu MỤC e xa quê lâu rồi chẳng nhớ nó ở đâu nữa,hình như gần chợ)
                e cũng mê cái này,amply e tự ráp,chạy suốt ngày mà chưa hư,khi nào ù,xì e gọi bác
                Mình đi qua thấy có chữ thì đánh vần thôi! Bạn xa quê lâu thì nên chịu khó về để còn biết cái đó ở đâu!...
                Bạn làm thế là quá tốt rồi!......Mở hết Volume.... đừng bật nhạc xem trên loa có tiếng gì không.... Nếu không có là bạn lắp quá tốt! Vậy thì gọi mình làm gì.....Bạn sử được mà.. Tốn Tiền điện thoại thôi..... Vì mình có lấy phí đâu!
                Last edited by vietdung; 25-08-2013, 20:19.

Comment

xin lỗi chủ thớt nhé, cho mình tâm sự chút nhé!!!!!
                  bác!,e không rõ vì lúc đó e chỉ quanh quẩn ở trong làng thôi .... xa quê lâu rồi nhưng cái gì gắn với tuổi thơ ấu thì không thể nào quên,mà đây lại là vùng quê mang đậm bản sắc dân tộc truyền thống việt nam,có chút gì đó của xã hội phong kiến nhưng nó ấm áp quá ,đậm đà quá truyền thống quá......giờ tìm đâu ra cái cảm giác đón xuân trong mưa phùn, mưa xuân,,,,,,,
                  còn về âm thanh thì e là dân gà lắm , biết chút ít về điện tử nên làm vài thứ chơi,mà e toàn mua boar về gắn lại thôi vì không có thời gian ngồi làm từ a-z,,, từ khi e làm dc cặp loa 3 tấc và cái amply thì thấy bay bổng mãi,cũng rất vui vì tiền bỏ ra ít hơn so với mua ở ngoài mà lại hay hơn , mạnh hơn,nghe thấy thích hơn,nhưng cũng từ đó mà em sub ra đời,thêm 1 cặp 1,6 tấc ra đời, 2 ,5 tấc ra đời,khiến e khô máu,hứa với vợ đây là lần cuối,cứ lần cuối anh làm loa ,nhưng lại là lần cuối trong tháng thôi......khổ

Comment

Lão songlong tâm trạng thế. Đóng đc nhjều loa thế cơ ah. Trước cứ tưởng lã0 còn học sjnh, ham chơj. Aj dè đã lấy vợ rồj mà còn ham chơj thế.
                    Hôm nay my father bảo: mày làm nốt cáj này thôj nhá. Làm nữa là tao...đập
                    ic hjc hjc...
                    Chủ thớt hỏj chung chung quá. Mà ko có hình nên hổng bói được
                    Nhiễu điều phủ lấy giá gương
                    Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

Mỗi người có 1 thứ vui riêng,rượu chè cờ bạc e không thích,,,,em thì thích âm thanh và điện tử, e theo học cao đẳng điện-điện tử nên không làm bên âm thanh ,tuổi còn trẻ nhiều lúc muốn theo nghề sửa chữa điện tử mà thấy giờ nhiều người bỏ nghề quá.......
                      CHỦ THỚT ĐÃ SỬA ĐƯỢC CHƯA KHÔNG BIẾT MÀ KHONG THẤY HỒI ÂM

Comment

Nguyên văn bởi qcsonglong Xem bài viết
                        xin lỗi chủ thớt nhé, cho mình tâm sự chút nhé!!!!!
                        bác!,e không rõ vì lúc đó e chỉ quanh quẩn ở trong làng thôi .... xa quê lâu rồi nhưng cái gì gắn với tuổi thơ ấu thì không thể nào quên,mà đây lại là vùng quê mang đậm bản sắc dân tộc truyền thống việt nam,có chút gì đó của xã hội phong kiến nhưng nó ấm áp quá ,đậm đà quá truyền thống quá......giờ tìm đâu ra cái cảm giác đón xuân trong mưa phùn, mưa xuân,,,,,,,
                        còn về âm thanh thì e là dân gà lắm , biết chút ít về điện tử nên làm vài thứ chơi,mà e toàn mua boar về gắn lại thôi vì không có thời gian ngồi làm từ a-z,,, từ khi e làm dc cặp loa 3 tấc và cái amply thì thấy bay bổng mãi,cũng rất vui vì tiền bỏ ra ít hơn so với mua ở ngoài mà lại hay hơn , mạnh hơn,nghe thấy thích hơn,nhưng cũng từ đó mà em sub ra đời,thêm 1 cặp 1,6 tấc ra đời, 2 ,5 tấc ra đời,khiến e khô máu,hứa với vợ đây là lần cuối,cứ lần cuối anh làm loa ,nhưng lại là lần cuối trong tháng thôi......khổ
                        Bác cho e hỏi board đầu tiên bác làm là cái nào, mua ở đâu,giả cả bao nhiêu? E cũng đang tính làm thử 1 cái để nghe chơi. Bác biết chỗ nào bán ở trung tâm Hải Phòng thì tốt quá!

Comment

Nguyên văn bởi mod_hardware Xem bài viết
                          bác cho e hỏi board đầu tiên bác làm là cái nào, mua ở đâu,giả cả bao nhiêu? E cũng đang tính làm thử 1 cái để nghe chơi. Bác biết chỗ nào bán ở trung tâm hải phòng thì tốt quá!
                          hiện tại e ở biên hòa bác à......e dùng boar của hiếu,bo gồm 2 boar mic ,1 echo,1 masster,1 mussic,1 nguồn có 4 tụ,2 boar công suat340wx2....... Giá:mấy cái boar hiệu chỉnh thì từ 45k-50k/cái, còn boar công suất thì 80k/cặp,boar nguồn 65k
                          còn ngài đó thì nhờ mấy bác giúp thôi chứ e ko biết

Comment

cụ Dũng làm cs bao nhiêu mà kêu mở max volume ko ù xì ! ù xì hay ko liên wan nhìu vấn đề lắm ah nha ! hiii e lại phá cụ rùi !

Comment

Nguyên văn bởi conrongco Xem bài viết
                              cụ Dũng làm cs bao nhiêu mà kêu mở max volume ko ù xì ! ù xì hay ko liên wan nhìu vấn đề lắm ah nha ! hiii e lại phá cụ rùi !
                              Cụ Rồng này... cứ phá thì vô tư....Cụ cứ pause và vặn thử max đi trên loa có tiếng kg là biết ngay mà....có thì pm cho em là hết ngay.... Jargue và Cali, CAVD...Mấy cái cùng đồng loại bị nhiều lắm!

Comment

Về tác giả

Collapse

linhks2 Tìm hiểu thêm về linhks2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X