Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ampli xin may bac giup do

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ampli xin may bac giup do

em có cáy ampli phần nguồn và phần cx am thanh . loa, van còn nhưng nó ko cố chiệu hát . bác nào có gập pan này ròi làm on chi tiếp em voi .em là dân sửa vi tính ko có am hiểu cho lấm. cảm ơn nhiều ạ

Nguyên văn bởi lelapdt Xem bài viết
    em có cáy ampli phần nguồn và phần cx am thanh . loa, van còn nhưng nó ko cố chiệu hát . bác nào có gập pan này ròi làm on chi tiếp em voi .em là dân sửa vi tính ko có am hiểu cho lấm. cảm ơn nhiều ạ
    nói ra thì dài dòng..bác kiểm tra xem nguồn cấp cho bo công suất có chưa....mạch đóng ngắt role""nếu có" nếu mạch role ko đóng thì loa ko hát....kiểm tra tín hiệu âm thanh đã vào tới bo công suất chưa...lấy tai phon nghe thử nha bác....có gì thì bác cứ úp cái hình ae chỉ rõ cho từng chỗ mà làm bác ạ
    DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
    Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
    Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
    Email :

Comment

cáy role nó ko co dóng ạ như vậy thì nó bị sao em ko hiểu ạ .bác co thể nói cho em hiểu luông dược ko .em cảm ơn

Comment

Nguyên văn bởi lelapdt Xem bài viết
        cáy role nó ko co dóng ạ như vậy thì nó bị sao em ko hiểu ạ .bác co thể nói cho em hiểu luông dược ko .em cảm ơn
        thật đúng như là thầy bói vậy.rơle không đóng là tầng công suất có vấn đè rồi,trước tiên hãy đo có nguồn cáp cho cs chưa? nguồn cho rơle ?dùng đồng hồ đo nguội xem đèn cs có bị chết không? v.v và v,v.......

Comment

Nguyên văn bởi dinhvanquy09 Xem bài viết
          thật đúng như là thầy bói vậy.rơle không đóng là tầng công suất có vấn đè rồi,trước tiên hãy đo có nguồn cáp cho cs chưa? nguồn cho rơle ?dùng đồng hồ đo nguội xem đèn cs có bị chết không? v.v và v,v.......
          nó cũng nhiều bệnh như bác quý nói đó.....bác đo nguội sò coi sao...mà amp mấy sò z bác..của hãng nào
          DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
          Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
          Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
          Email :

Comment

Về tác giả

Collapse

lelapdt Tìm hiểu thêm về lelapdt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X