Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bác IcTda2030.....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bác IcTda2030.....

các anh chi em kêu là rành về Ic nay lắm đúng! vậy xin cho em chỉ giáo!
    Ictda2030 co bao nhieu loai?Có bao nhiêu giá trên thi trường?Và cách nào làm cho mạch không bị ù? Thank you very much! Chúc các anh chi em một ngày vui vẻ!!!!

Cách của tép: Linh kiện đầu vào chọn loại tương đối khá, nguồn lọc tốt, cuối cùng là cắt trầm đừng quá ham cắt thấp quá (150hz thì tốt).
    chúc vui
    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

TDA2030 thì chỉ có 1 loại, chỉ có nhiều hãng sản xuất thôi! Giá thì biến động, hiện nay mới có trận động đất chắc giá cả cũng "động" ít nhiều. Xài bình acquy khỏi lo lọc nguồn, để hết ù thì bạn nâng cao level của mình lên là hết thôi.
      Thân!

Comment

TDA2030 có nhiều loại : 2030, 2030A, 2030H, nói chung không khác nhau nhiều về âm chất và giá cả, chỉ có Vmax và Pmax là hai loại sau cao hơn chút đỉnh, giá thì dao động khoảng 5~10k tùy cửa hàng bán, tôi có kinh nghiệm là nếu mua 2030 thì hoặc là mua hàng có chữ viết tắt m'sia hoặc mua hẳn hàng china có ký hiệu D2030 ( ko fai TDA), thì nghe tốt, kể cả tăng nguồn lên +-17V khá nóng mà ko chết, còn loại TDA2030 ghi là của singapore hoặc usa toàn hàng dỏm thôi.
        Chán ko buồn ký.

Comment

Về tác giả

Collapse

nchuandk07 Lặng lẽ lây lất qua ngày tháng. Tìm hiểu thêm về nchuandk07

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X