Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cần giúp đở về cách sửa loa SU 19

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cần giúp đở về cách sửa loa SU 19

tình hình la em mới có lượm được một loa SU 19 nhưng khi nối nguồn thì khong có âm thanh ra loa,cắm USB vào thì đọc nhưng củng không có âm thanh ra.bác nào có sơ đồ chi tiết cho em xin hay chỉ em cách sửa nha

Nguyên văn bởi hungtrinh36 Xem bài viết
    tình hình la em mới có lượm được một loa SU 19 nhưng khi nối nguồn thì khong có âm thanh ra loa,cắm USB vào thì đọc nhưng củng không có âm thanh ra.bác nào có sơ đồ chi tiết cho em xin hay chỉ em cách sửa nha
    kiếm cái remote để tăng volume lên, vì tăng volume cơ mà chưa tăng volume số thì không nghe tiếng.
    Chúc vui.
    Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
    <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

khả năng lớn nhất là loa của bạn cháy công suất. bọn này thường dùng ic dán 8 chân bé tẹo rất hay chết.

còn nếu để tăng Volume thì giữ nút next là được đâu cần Remote .
      Thất nghiệp :(

Comment

Đơn giản, loa chết nên người ta vứt, bạn lượm đc!
        Nghịch mấy cái loa tàu này chỉ mất thời gian mà kết quả thì mù mịt lắm! Vứt đi mua cái mới cho lành!
        Cần mua gấp chung cư (Hà Nội) diện tích trên dưới 50m2 để triển khai dự án nhà thông minh!!!

0989313142

Comment

test nếu chết phần CS của nó thì mình chế phần CS khác

Comment

tình hình là em đã dùng 1 loa khác gắn vào test thử cái cs nhưng cũng vô hiệu.còn việc tăng âm lượng bằng remote thì em chưa thử các bác nghỉ sao

Comment

Nguyên văn bởi hungtrinh36 Xem bài viết
              tình hình là em đã dùng 1 loa khác gắn vào test thử cái cs nhưng cũng vô hiệu.còn việc tăng âm lượng bằng remote thì em chưa thử các bác nghỉ sao
              Thì thử đi chứ còn sao gì nữa.
              Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
              <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

chào các bác em cũng có các loa su 19 nhung no bị chết con j be ba chân em muôn hỏi thay con của máy nge nhạc mp3 dc ko

Comment

Như bác tả là chết con Trans, bác xem mã của nó là gì thì kiếm 1 con như thế thay vào là được mà (nhớ mặt chữ của nó quay về đâu thì con mới quay như thế ko thì sẽ có tí khói)

Comment

Nguyên văn bởi coinage_90 Xem bài viết
                    chào các bác em cũng có các loa su 19 nhung no bị chết con j be ba chân em muôn hỏi thay con của máy nge nhạc mp3 dc ko
                    Chà. Bạn biết con này chết mà không biết nó là con gì thì giỏi thật đấy. Mấy bo nghe nhạc usb này chẳng có con trans nào cả. có 1 con 3 chân dễ thấy nhất là mắt nhận hồng ngoại thôi )

Comment

Nguyên văn bởi lvt195 Xem bài viết
                      Đơn giản, loa chết nên người ta vứt, bạn lượm đc!
                      Nghịch mấy cái loa tàu này chỉ mất thời gian mà kết quả thì mù mịt lắm! Vứt đi mua cái mới cho lành!
                      Bác theo trường phái DIY mà lại khuyên người ta thế này có chết dở không cơ chứ ?

Comment

Về tác giả

Collapse

hungtrinh36 Tìm hiểu thêm về hungtrinh36

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X