Thông báo

Collapse
No announcement yet.

trợ giúp bình nóng lạnh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• trợ giúp bình nóng lạnh

em la thợ chưa am hiểu nhiều lắm .em được 5 chiếc vỏ bình nóng lạnh định về nhà tân trang rồi bán.nhung em sợ lắp sợi đốt vào thời gian sau bị dò điện.bác nào giúp em với

anh dốt thì khó rò điện lắm . chỉ có trường hợp bạn chưa cho nước vào mà đã đóng f điện thì mới cháy va rò điện. vả lai binh nóng lanh khoon g nên tân trang bán lại vi nó sẽ bị hỏng < lủng> vì co sài rồi thi nó rỉ rét cả rồi.buônb bán gì chứ đùng buôn bán loai này mang họa vào thân

Comment

Nguyên văn bởi hung181990 Xem bài viết
      em la thợ chưa am hiểu nhiều lắm .em được 5 chiếc vỏ bình nóng lạnh định về nhà tân trang rồi bán.nhung em sợ lắp sợi đốt vào thời gian sau bị dò điện.bác nào giúp em với
      Nếu bình còn mới thì tân trang OK, lắp thêm ELCB vào cho an toàn, không sợ dò điện nữa.
      Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
      Mobile: 0914.796.896.

Comment

Bạn hãy kiểm tra từng cái còng (moayxo) cái nào gỉ quá thì bỏ. Mà nên thay mới cả đi, mỗi cái chỉ dưới 200k, kèm theo thay luôn cả thanh Magiee khoảng 60k là ổn. Sợ giật thì lắp thêm LCB.

Comment

Về tác giả

Collapse

hung181990 Tìm hiểu thêm về hung181990

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X