Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy bơm nước động cơ 1,1 kw

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy bơm nước động cơ 1,1 kw

chào các bác cho em hỏi chút có ai có biết về thông số vòng dây của nó ko ? tình hình là em có con máy bơm 1 kí 1 bị cháy , thằng em nó tháo ra để lâu rồi nên không nhớ thông số của nó ra sao cả giờ mang ra quấn lại để dùng mà ko nhớ nũa mong các bác chỉ giúp . xin chân thành cảm ơn .

ban đem ra tiêm bảo nó làm lai là đc mà, mình chưa quen mà quấn lung tung lai cháy nữa

Comment

bác ah ! em quấn dc nhưng có điều về thông số vòng dây bao nhiêu vòng bao nhiêu cuộn thì em ko rõ lắm , kích thước dây thì em biết rồi , (7,5 và 60) ai biết giúp em với

Comment

Nguyên văn bởi tuyenhuan Xem bài viết
        bác ah ! em quấn dc nhưng có điều về thông số vòng dây bao nhiêu vòng bao nhiêu cuộn thì em ko rõ lắm , kích thước dây thì em biết rồi , (7,5 và 60) ai biết giúp em với
        thông số đưa lên quá ít bác ơi! máy bơm 1 pha hay 3 pha, đường kính lõi mấy phân (cm) lõi dài bao nhiêu , nước nào sản xuất ,2 số liệu đưa lên là gì vậy (7,5 - 60) cụ thể một chút thì mới giúp bác được .

Comment

bạn còn mác động cơ không.quan trọng là bạn đưa được số sể ri động cơ ra,chắc sẽ có bác nào đó tra sổ tay ra thông số.nếu không bạn phải cho biết đó là động cơ nuóc nào,1 pha hay 3 pha,chiều dài stato,đường kính rôt,hình dáng và diện tích rãnh...thì mới có thể tính được,chứ không thì chả chác nào đếm cua trong hang

Comment

máy của bác là hãng gì nó chay tốc độ bao nhiêu 2800 hay 1400 một pha hay 3pha

Comment

Về tác giả

Collapse

tuyenhuan Tìm hiểu thêm về tuyenhuan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X